1 |
08:30 |
บอคเซีย ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย A |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
2 |
08:30 |
บอคเซีย ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย A |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
3 |
08:30 |
บอคเซีย ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย B |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
4 |
08:30 |
บอคเซีย ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย B |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
5 |
09:30 |
บอคเซีย ประเภทคู่ BC3 ไม่แยกชาย-หญิง |
พบกันหมด |
|
- |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
6 |
09:30 |
บอคเซีย ประเภทคู่ BC3 ไม่แยกชาย-หญิง |
พบกันหมด |
|
- |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
7 |
09:30 |
บอคเซีย ประเภทคู่ BC4 ไม่แยกชาย-หญิง |
พบกันหมด |
|
- |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
8 |
09:30 |
บอคเซีย ประเภทคู่ BC4 ไม่แยกชาย-หญิง |
พบกันหมด |
|
- |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
9 |
10:30 |
บอคเซีย ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย A |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
10 |
10:30 |
บอคเซีย ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย A |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
11 |
10:30 |
บอคเซีย ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย B |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
12 |
10:30 |
บอคเซีย ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย B |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
13 |
11:30 |
บอคเซีย ประเภทคู่ BC3 ไม่แยกชาย-หญิง |
พบกันหมด |
|
- |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
14 |
11:30 |
บอคเซีย ประเภทคู่ BC3 ไม่แยกชาย-หญิง |
พบกันหมด |
|
- |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
15 |
11:30 |
บอคเซีย ประเภทคู่ BC4 ไม่แยกชาย-หญิง |
พบกันหมด |
|
- |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
16 |
11:30 |
บอคเซีย ประเภทคู่ BC4 ไม่แยกชาย-หญิง |
พบกันหมด |
|
- |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
17 |
12:30 |
บอคเซีย ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย A |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
18 |
12:30 |
บอคเซีย ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย A |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
19 |
12:30 |
บอคเซีย ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย B |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
20 |
12:30 |
บอคเซีย ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย B |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
21 |
13:30 |
บอคเซีย ประเภทคู่ BC3 ไม่แยกชาย-หญิง |
พบกันหมด |
|
- |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
22 |
13:30 |
บอคเซีย ประเภทคู่ BC3 ไม่แยกชาย-หญิง |
พบกันหมด |
|
- |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
23 |
13:30 |
บอคเซีย ประเภทคู่ BC4 ไม่แยกชาย-หญิง |
พบกันหมด |
|
- |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
24 |
13:30 |
บอคเซีย ประเภทคู่ BC4 ไม่แยกชาย-หญิง |
พบกันหมด |
|
- |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
25 |
14:30 |
บอคเซีย ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย A |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
26 |
14:30 |
บอคเซีย ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง |
รอบแรก |
|
สาย A |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|