1 |
13:00 |
ยิงธนู Compound Open ระยะ 18 เมตร บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
2 |
13:00 |
ยิงธนู Compound Open ระยะ 18 เมตร บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
3 |
13:00 |
ยิงธนู พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE ST 18 ม. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
4 |
13:00 |
ยิงธนู พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
5 |
13:00 |
ยิงธนู พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
6 |
13:00 |
ยิงธนู พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE ST 18 ม. บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
7 |
14:00 |
ยิงธนู พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
8 |
14:00 |
ยิงธนู พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE ST 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
9 |
14:00 |
ยิงธนู Compound Round Open ระยะ 18 เมตร บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
10 |
14:00 |
ยิงธนู พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point |
รอบแรก |
|
- |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
11 |
14:00 |
ยิงธนู พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point |
รอบแรก |
|
- |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
12 |
14:00 |
ยิงธนู พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point |
รอบแรก |
|
- |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
13 |
14:00 |
ยิงธนู พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point |
รอบสอง |
|
- |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
14 |
14:00 |
ยิงธนู พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point |
รอบสอง |
|
- |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
15 |
14:00 |
ยิงธนู พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point |
รอบสอง |
|
- |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
16 |
14:00 |
ยิงธนู พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point |
รอบสอง |
|
- |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
17 |
14:00 |
ยิงธนู พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point |
รอบรองชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
18 |
14:00 |
ยิงธนู พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point |
รอบรองชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
19 |
14:00 |
ยิงธนู พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point |
รอบชิงที่ 3 |
|
- |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
20 |
14:00 |
ยิงธนู Compound Round Open ระยะ 18 เมตร บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
21 |
14:00 |
ยิงธนู พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE ST 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point |
รอบรองชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
22 |
14:00 |
ยิงธนู พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE ST 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point |
รอบรองชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
23 |
14:00 |
ยิงธนู พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE ST 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point |
รอบชิงที่ 3 |
|
- |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|