1 |
09.00 |
ว่ายน้ำ เดี่ยวผสม 200 ม. ชาย SM 15 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
2 |
09:00 |
ว่ายน้ำ ผลัดฟรีสไตล์ 4x100 ม. ชาย 34 (pts.) |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
3 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กรรเชียง 100 ม. ชาย S 6 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
4 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กรรเชียง 100 ม. ชาย S 7 |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
5 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กรรเชียง 100 ม. ชาย S 8 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
6 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กรรเชียง 100 ม. ชาย S 9 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
7 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กรรเชียง 100 ม. ชาย S 11 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
8 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กรรเชียง 100 ม. ชาย S 14 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
9 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กรรเชียง 100 ม. ชาย S 15 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
10 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กรรเชียง 50 ม. ชาย S3 (กาย) |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
11 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กรรเชียง 50 ม. ชาย S5 (กาย) |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
12 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กรรเชียง 100 ม. หญิง S8 (กาย) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
13 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กรรเชียง 100 ม. หญิง S 9 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
14 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กรรเชียง 100 ม. หญิง S11 (ตา) |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
15 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กรรเชียง 100 ม. หญิง S 14 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
16 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กรรเชียง 100 ม. หญิง S 15 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
17 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กบ 100 เมตร ชาย SB 4 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
18 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กบ 100 ม. ชาย SB 5 |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
19 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กบ 100 เมตร ชาย SB 6 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
20 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กบ 100 เมตร ชาย SB 7 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
21 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กบ 100 เมตร ชาย SB 8 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
22 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กบ 100 เมตร ชาย SB 9 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
23 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กบ 100 เมตร ชาย SB 12 |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
24 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กบ 100 เมตร ชาย SB 13 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
25 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กบ 100 เมตร ชาย SB 14 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
26 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กบ 100 เมตร ชาย SB 15 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
27 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กบ 100 เมตร หญิง SB 4 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
28 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กบ 100 เมตร หญิง SB 8 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
29 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กบ 100 เมตร หญิง SB14 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
30 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กบ 100 เมตร หญิง SB 15 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
31 |
09:00 |
ว่ายน้ำ ผีเสื้อ 50 ม. ชาย S5 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
32 |
09:00 |
ว่ายน้ำ ผีเสื้อ 50 ม. ชาย S6 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
33 |
09:00 |
ว่ายน้ำ เดี่ยวผสม 200 ม. ชาย SM 8 |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ) |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
34 |
09:00 |
ว่ายน้ำ เดี่ยวผสม 200 ม. ชาย SM 11 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
35 |
09:00 |
ว่ายน้ำ เดี่ยวผสม 200 ม. ชาย SM 14 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|