1 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 15 |
สาย A |
ส.ระยอง
vs ส.ลพบุรี |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
2 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 16 |
สาย A |
ส.ชลบุรี
vs ส.สตูล |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
3 |
09:45 |
เซปักตะกร้อ พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 17 |
สาย B |
ส.ปทุมธานี
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
4 |
09:45 |
เซปักตะกร้อ พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 18 |
สาย B |
ส.อุดรธานี
vs ส.หนองคาย |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
5 |
10:30 |
เซปักตะกร้อ พิการขา ทีมเดี่ยวชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 19 |
- |
ส.สตูล
vs ส.ชลบุรี |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
6 |
10:30 |
เซปักตะกร้อ พิการขา ทีมเดี่ยวชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 20 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.ลพบุรี |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
7 |
11:15 |
เซปักตะกร้อ พิการทางหู ทีมเดี่ยวชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 21 |
สาย A |
ส.นครปฐม
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
8 |
11:15 |
เซปักตะกร้อ พิการทางหู ทีมเดี่ยวชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 22 |
สาย B |
ส.สงขลา
vs ส.ปัตตานี |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
9 |
12:00 |
เซปักตะกร้อ กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน) |
รอบแรก |
คู่ที่ 23 |
สาย A |
ส.หนองคาย
vs ส.ปทุมธานี |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
10 |
12:00 |
เซปักตะกร้อ กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน) |
รอบแรก |
คู่ที่ 24 |
สาย A |
ส.ลพบุรี
vs ส.สตูล |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
11 |
12:45 |
เซปักตะกร้อ กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน) |
รอบแรก |
คู่ที่ 25 |
สาย B |
ส.ชัยภูมิ
vs ส.ชลบุรี |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
12 |
12:45 |
เซปักตะกร้อ กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน) |
รอบแรก |
คู่ที่ 26 |
สาย B |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.สกลนคร |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
13 |
13:30 |
เซปักตะกร้อ กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 1 คน ขา 2 คน) |
พบกันหมด |
คู่ที่ 27 |
สาย A |
ส.ชลบุรี
vs ส.สตูล |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
14 |
13:30 |
เซปักตะกร้อ กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 1 คน ขา 2 คน) |
พบกันหมด |
คู่ที่ 28 |
สาย B |
ส.เชียงใหม่
vs ส.ยะลา |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
|