1 |
09:00 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.ชลบุรี
vs ส.นนทบุรี |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
2 |
09:00 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.เชียงราย |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
3 |
09:00 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.ปทุมธานี
vs ส.สมุทรปราการ |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
4 |
09:00 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.ชลบุรี |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
5 |
09:00 |
แบดมินตัน วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1 |
รอบแรก |
|
สาย A |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.ปทุมธานี |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
6 |
09:00 |
แบดมินตัน วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1 |
รอบแรก |
|
สาย B |
ส.ขอนแก่น
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
7 |
09:30 |
แบดมินตัน วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1 |
รอบแรก |
|
สาย C |
ส.ชลบุรี
vs ส.ยะลา |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
8 |
09:30 |
แบดมินตัน หญิงเดี่ยว SU5 |
พบกันหมด |
|
- |
ส.ปทุมธานี
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
9 |
09:30 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว |
รอบแรก |
|
- |
ส.สตูล
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
10 |
09:30 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว |
รอบแรก |
|
- |
ส.เชียงใหม่
vs ส.สงขลา |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
11 |
09:30 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL4) หญิงเดี่ยว |
รอบแรก |
|
- |
ส.อุดรธานี
vs ส.อุดรธานี 2 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
12 |
10:00 |
แบดมินตัน พิการทางหู ชายคู่ |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.สุพรรณบุรี
vs ส.นครราชสีมา |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
13 |
10:00 |
แบดมินตัน พิการทางหู บุคคลหญิง |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.สงขลา
vs ส.นครราชสีมา |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
14 |
10:00 |
แบดมินตัน วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1 |
รอบแรก |
|
สาย D |
ส.สุราษฎร์ธานี
vs ส.สงขลา |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
15 |
10:00 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว |
รอบแรก |
|
สาย B |
ส.สมุทรสงคราม
vs ส.สงขลา |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
16 |
10:00 |
แบดมินตัน พิการทางหู บุคคลหญิง |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.แพร่
vs ส.ระยอง |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
17 |
10:30 |
แบดมินตัน วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH2 |
รอบแรก |
|
สาย B |
ส.สุราษฎร์ธานี
vs ส.ขอนแก่น |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
18 |
10:30 |
แบดมินตัน พิการทางหู บุคคลหญิง |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.นครนายก
vs ส.นครราชสีมา |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
19 |
10:30 |
แบดมินตัน วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH2 |
รอบแรก |
|
สาย B |
ส.ยะลา
vs ส.ขอนแก่น |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
20 |
10:30 |
แบดมินตัน ชายคู่ SU5 |
พบกันหมด |
|
- |
ส.ชลบุรี
vs ส.นนทบุรี |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
21 |
10:30 |
แบดมินตัน พิการทางหู บุคคลหญิง |
รอบแรก |
|
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.ระยอง |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
22 |
10:30 |
แบดมินตัน พิการทางหู ชายคู่ |
รอบแรก |
|
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.นครศรีธรรมราช |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
23 |
11:00 |
แบดมินตัน พิการทางหู ชายคู่ |
รอบแรก |
|
- |
ส.นครราชสีมา
vs ส.นครปฐม |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
24 |
11:00 |
แบดมินตัน ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine |
รอบแรก |
|
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.ตรัง |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
25 |
11:00 |
แบดมินตัน ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine |
รอบแรก |
|
- |
ส.ชลบุรี
vs ส.สมุทรสงคราม |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
26 |
11:00 |
แบดมินตัน พิการทางหู ชายคู่ |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.ลพบุรี
vs ส.สงขลา |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
27 |
11:00 |
แบดมินตัน วีลแชร์ หญิงเดี่ยว WH1 |
รอบแรก |
|
- |
ส.ยะลา
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
28 |
11:00 |
แบดมินตัน วีลแชร์ หญิงเดี่ยว WH1 |
รอบแรก |
|
- |
ส.ชลบุรี
vs ส.กรุงเทพมหานคร 2 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
29 |
11:30 |
แบดมินตัน พิการทางหู หญิงคู่ |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.แพร่
vs ส.นครศรีธรรมราช |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
30 |
11:30 |
แบดมินตัน พิการทางหู หญิงคู่ |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.นครราชสีมา |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
31 |
11:30 |
แบดมินตัน วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2 |
รอบแรก |
|
สาย A |
ส.สุราษฎร์ธานี
vs ส.ชลบุรี |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
32 |
11:30 |
แบดมินตัน วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2 |
รอบแรก |
|
สาย B |
ส.ปทุมธานี
vs ส.นนทบุรี |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
33 |
11:30 |
แบดมินตัน พิการทางหู หญิงคู่ |
รอบแรก |
|
- |
ส.แพร่
vs ส.สงขลา |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
34 |
11:30 |
แบดมินตัน พิการทางหู หญิงคู่ |
รอบแรก |
|
- |
ส.นครราชสีมา
vs ส.นครศรีธรรมราช |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
35 |
12:00 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว |
รอบแรก |
|
สาย B |
ส.สงขลา
vs ส.สระบุรี |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
36 |
12:00 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว |
รอบแรก |
|
สาย C |
ส.นครศรีธรรมราช
vs ส.เชียงใหม่ |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
37 |
12:00 |
แบดมินตัน วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2 |
รอบแรก |
|
สาย B |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.ยะลา |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
38 |
12:00 |
แบดมินตัน ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine |
รอบแรก |
|
- |
ส.ตรัง
vs ส.สมุทรสงคราม |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
39 |
12:00 |
แบดมินตัน ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine |
รอบแรก |
|
- |
ส.ปทุมธานี
vs ส.ชลบุรี |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
40 |
12:00 |
แบดมินตัน วีลแชร์ หญิงคู่ WH1/WH2 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
ส.ชลบุรี
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
41 |
12:30 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว |
รอบแรก |
|
สาย C |
ส.อำนาจเจริญ
vs ส.นนทบุรี |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
42 |
12:30 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว |
รอบแรก |
|
- |
ส.เชียงใหม่
vs ส.นนทบุรี |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
43 |
12:30 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว |
รอบแรก |
|
- |
ส.สงขลา
vs ส.สตูล |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
44 |
12:30 |
แบดมินตัน คู่ผสม SL3-SU5 |
รอบแรก |
|
สาย B |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.ชลบุรี |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
45 |
12:30 |
แบดมินตัน คู่ผสม WH1/WH2 |
รอบแรก |
|
- |
ส.สุราษฎร์ธานี
vs ส.ยะลา |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
46 |
12:30 |
แบดมินตัน กลุ่มคนแคระ คู่ผสม SS6 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.อุบลราชธานี |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
47 |
13:00 |
แบดมินตัน ชายคู่ SU5 |
พบกันหมด |
|
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.สตูล |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
48 |
13:00 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว |
รอบแรก |
|
สาย A |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.สมุทรสงคราม |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
49 |
13:00 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว |
รอบแรก |
|
สาย B |
ส.สมุทรสงคราม
vs ส.สระแก้ว |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
50 |
13:00 |
แบดมินตัน พิการทางหู คู่ผสม |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.สงขลา |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
51 |
13:00 |
แบดมินตัน วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH2 |
รอบแรก |
|
สาย A |
ส.เชียงราย
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
52 |
13:30 |
แบดมินตัน พิการทางหู คู่ผสม |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.นครราชสีมา
vs ส.ขอนแก่น |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
53 |
13:30 |
แบดมินตัน วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2 |
รอบแรก |
|
สาย B |
ส.ปทุมธานี
vs ส.ยะลา |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
54 |
13:30 |
แบดมินตัน คู่ผสม SL3-SU5 |
รอบแรก |
|
สาย A |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.สงขลา |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
55 |
13:30 |
แบดมินตัน พิการทางหู คู่ผสม |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.นครนายก
vs ส.แพร่ |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
56 |
14:00 |
แบดมินตัน ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine |
รอบแรก |
|
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.ชลบุรี |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
57 |
14:00 |
แบดมินตัน ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine |
รอบแรก |
|
- |
ส.ปทุมธานี
vs ส.สมุทรสงคราม |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
58 |
14:00 |
แบดมินตัน วีลแชร์ หญิงเดี่ยว WH2 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
ส.สุราษฎร์ธานี
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
59 |
14:00 |
แบดมินตัน พิการทางหู คู่ผสม |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.แพร่
vs ส.สงขลา |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
60 |
14:00 |
แบดมินตัน วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1 |
รอบแรก |
|
สาย D |
ส.ยะลา
vs ส.นนทบุรี |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
61 |
14:00 |
แบดมินตัน พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว |
รอบแรก |
|
สาย B |
ส.แม่ฮ่องสอน
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
62 |
14:30 |
แบดมินตัน พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว |
รอบแรก |
|
สาย C |
ส.ชลบุรี
vs ส.อุดรธานี |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
63 |
14:30 |
แบดมินตัน พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว |
รอบแรก |
|
สาย C |
ส.นนทบุรี
vs ส.อุบลราชธานี |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
64 |
14:30 |
แบดมินตัน พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว |
รอบแรก |
|
สาย A |
ส.สตูล
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
65 |
14:30 |
แบดมินตัน พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว |
รอบแรก |
|
สาย B |
ส.สตูล
vs ส.อุบลราชธานี |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
66 |
15:00 |
แบดมินตัน พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.ชุมพร
vs ส.เชียงใหม่ |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
67 |
15:00 |
แบดมินตัน พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.เชียงราย
vs ส.แพร่ |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
68 |
15:00 |
แบดมินตัน พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.อุบลราชธานี
vs ส.ขอนแก่น |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
69 |
15:00 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL4) หญิงเดี่ยว |
รอบแรก |
|
- |
ส.อุดรธานี
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
70 |
15:30 |
แบดมินตัน พิการทางหู บุคคลชาย |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.สงขลา
vs ส.แพร่ |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
71 |
15:30 |
แบดมินตัน พิการทางหู บุคคลชาย |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.กรุงเทพมหานคร 2 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
72 |
15:30 |
แบดมินตัน พิการทางหู บุคคลชาย |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.สงขลา
vs ส.สุพรรณบุรี |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
73 |
15:30 |
แบดมินตัน พิการทางหู บุคคลชาย |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.นครปฐม
vs ส.สุพรรณบุรี |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
74 |
16:00 |
แบดมินตัน พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว |
รอบแรก |
|
- |
ส.นนทบุรี
vs ส.สงขลา |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
75 |
16:00 |
แบดมินตัน กลุ่มคนแคระ ชายเดี่ยว SS6 |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.อุบลราชธานี |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
76 |
16:00 |
แบดมินตัน พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว |
รอบแรก |
|
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.แพร่ |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
77 |
16:30 |
แบดมินตัน พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.ชุมพร
vs ส.แพร่ |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
78 |
16:30 |
แบดมินตัน พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.เชียงใหม่
vs ส.เพชรบุรี |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
79 |
16:30 |
แบดมินตัน พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.แพร่
vs ส.ระยอง |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
80 |
16:30 |
แบดมินตัน พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
|
- |
ส.เชียงราย
vs ส.ภูเก็ต |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|