1 |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9 |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
- |
ส.สตูล
vs ส.ปราจีนบุรี |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
2 |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9 |
รอบสอง |
คู่ที่ 2 |
- |
ส.เชียงราย
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
3 |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9 |
รอบสอง |
คู่ที่ 3 |
- |
ส.สมุทรสงคราม
vs ส.อุตรดิตถ์ |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
4 |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9 |
รอบสอง |
คู่ที่ 4 |
- |
ส.ชลบุรี
vs ส.ราชบุรี |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
5 |
09:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 5 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.สุราษฎร์ธานี |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
6 |
09:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 6 |
- |
ส.ชลบุรี
vs ส.เชียงใหม่ |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
7 |
09:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงเดี่ยว TT8 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 7 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.ชลบุรี |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
8 |
09:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงเดี่ยว TT8 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 8 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร 2
vs ส.สุโขทัย |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
9 |
10:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 9 |
- |
ส.สตูล
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
10 |
10:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 10 |
- |
ส.สมุทรสงคราม
vs ส.ราชบุรี |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
11 |
10:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT10 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 11 |
- |
ส.เชียงราย
vs ส.สุโขทัย 2 |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
12 |
10:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT10 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 12 |
- |
ส.ชลบุรี
vs ส.สุโขทัย |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
13 |
10:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบแรก |
คู่ที่ 13 |
- |
ส.ลำพูน
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
14 |
10:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบแรก |
คู่ที่ 14 |
- |
ส.อุตรดิตถ์
vs ส.จันทบรี |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
15 |
10:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบแรก |
|
- |
ส.พิษณุโลก
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
16 |
10:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ หญิงเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบแรก |
คู่ที่ 15 |
- |
ส.จันทบรี
vs ส.สงขลา |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
17 |
10:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ หญิงเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบแรก |
คู่ที่ 16 |
- |
ส.สุโขทัย
vs ส.จันทบรี |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
18 |
10:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ หญิงเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบแรก |
คู่ที่ 17 |
- |
ส.ชลบุรี
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
19 |
10:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 18 |
- |
ส.สตูล
vs ส.อุบลราชธานี |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
20 |
10:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 19 |
- |
ส.สุโขทัย
vs ส.อำนาจเจริญ |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
21 |
10:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 20 |
- |
ส.เชียงใหม่
vs ส.กรุงเทพมหานคร |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
22 |
10:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 21 |
- |
ส.สมุทรสงคราม
vs ส.ขอนแก่น |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
23 |
11:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 22 |
- |
ส.ปราจีนบุรี
vs ส.หนองคาย |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
24 |
11:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 23 |
- |
ส.จันทบรี
vs ส.ชลบุรี |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
25 |
11:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 24 |
- |
ส.อุบลราชธานี
vs ส.พิษณุโลก |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
26 |
11:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสอง |
คู่ที่ 25 |
- |
ส.สตูล
vs ส.เชียงราย |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
27 |
11:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ หญิงเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 26 |
- |
ส.ชลบุรี 2
vs ส.สงขลา |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
28 |
11:20 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ หญิงเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 27 |
- |
ส.สุโขทัย
vs ส.ชลบุรี |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
29 |
11:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสาม |
คู่ที่ 28 |
- |
ส.สตูล
vs ส.สุโขทัย |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
30 |
11:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสาม |
คู่ที่ 29 |
- |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs ส.สมุทรสงคราม |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
31 |
11:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสาม |
คู่ที่ 30 |
- |
ส.ปราจีนบุรี
vs ส.จันทบรี |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
32 |
11:40 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบสาม |
คู่ที่ 31 |
- |
ส.พิษณุโลก
vs ส.เชียงราย |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
33 |
13:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 32 |
- |
ส.สตูล
vs ส.สมุทรสงคราม |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
34 |
13:00 |
เทเบิลเทนนิส พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืนแข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำ ชายเดี่ยว TT6-TT10 |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 33 |
- |
ส.ปราจีนบุรี
vs ส.เชียงราย |
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|