รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 21 กรกฎาคม 2560

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทุ่มน้ำหนัก หญิง พิการทางหู 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก หญิง พิการทางหู
ขว้างจักร หญิง พิการแขน ขา F44 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ขว้างจักร หญิง พิการแขน ขา  F44
ขว้างจักร หญิง พิการแขน ขา F46 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
08:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ขว้างจักร หญิง พิการแขน ขา  F46
กระโดดสูง ชาย พิการทางตา กลุ่ม 2 F12 (B2) 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
08:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - กระโดดสูง ชาย พิการทางตา กลุ่ม 2 F12 (B2)
กระโดดไกล ชาย พิการแขน-ขา F45-F46-F47 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - กระโดดไกล ชาย พิการแขน-ขา F45-F46-F47
ทุ่มน้ำหนัก ชาย วีลแชร์ F57 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก ชาย วีลแชร์ F57
ขว้างจักร หญิง วีลแชร์ F55 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ขว้างจักร หญิง วีลแชร์ F55
800 ม. พิการทางหู หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:40
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 800 ม. พิการทางหู หญิง
800 ม. ชาย กลุ่มพิการทางหู 
รอบชิงชนะเลิศ
08:45
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 800 ม. ชาย กลุ่มพิการทางหู
800 ม. ชาย วีลแชร์ T53 
รอบชิงชนะเลิศ
08:50
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 800 ม. ชาย วีลแชร์ T53
800 ม. หญิง วีลแชร์ T54 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
08:55
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 800 ม. หญิง วีลแชร์ T54
ขว้างจักร หญิง พิการตา กลุ่ม 2 F12 (B2) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:10
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ขว้างจักร หญิง พิการตา  กลุ่ม 2 F12 (B2)
ทุ่มน้ำหนัก ชาย พิการทางสมอง F36 
รอบชิงชนะเลิศ
09:10
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก ชาย พิการทางสมอง F36
ทุ่มน้ำหนัก ชาย พิการทางสมอง F37 
รอบชิงชนะเลิศ
09:10
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก ชาย พิการทางสมอง F37
กระโดดไกล หญิง พิการทางปัญญา F20 
รอบชิงชนะเลิศ
09:10
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - กระโดดไกล หญิง พิการทางปัญญา F20
พุ่งแหลน ชาย วีลแชร์ F56 
รอบชิงชนะเลิศ
09:10
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน ชาย วีลแชร์ F56
ทุ่มน้ำหนัก ชาย พิการทางสมอง F35 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
09:10
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก ชาย พิการทางสมอง F35
100 ม. หญิง พิการทางปัญญา T20 
รอบชิงชนะเลิศ
09:15
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 100 ม. หญิง พิการทางปัญญา T20
100 ม. ชาย พิการทางปัญญา T20 
รอบชิงชนะเลิศ
09:20
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 100 ม. ชาย พิการทางปัญญา T20
100 ม. หญิง กลุ่ม พิการทางหู 
รอบชิงชนะเลิศ
09:25
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 100 ม. หญิง กลุ่ม พิการทางหู
100 ม. ชาย กลุ่มพิการทางหู 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 100 ม. ชาย กลุ่มพิการทางหู
100 ม. หญิง พิการทางตา กลุ่ม3 T13 (B3) 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
09:35
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 100 ม. หญิง พิการทางตา กลุ่ม3 T13 (B3)
100 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม3 T13 (B3) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:40
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 100 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม3 T13 (B3)
100 ม. หญิง พิการทางตา กลุ่ม 2 T12 (B2) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:45
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 100 ม. หญิง พิการทางตา กลุ่ม 2 T12 (B2)
100 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม 2 T12 (B2) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:50
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 100 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม 2 T12 (B2)
100 ม. หญิง พิการทางตา กลุ่ม 1 T11 (B1) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:55
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 100 ม. หญิง พิการทางตา กลุ่ม 1 T11 (B1)
100 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม 1 T11 (B1) 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 100 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม 1 T11 (B1)
400 m ช พิการทางสมอง T37 
รอบชิงชนะเลิศ
10:05
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 m ช พิการทางสมอง T37
400 m ญ พิการทางสมอง T37 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
10:10
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 m ญ พิการทางสมอง T37
ขว้างจักร ชาย พิการแขน ขา F43 
รอบชิงชนะเลิศ
10:20
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ขว้างจักร ชาย พิการแขน ขา  F43
ขว้างจักร ชาย พิการแขน ขา F42 
รอบชิงชนะเลิศ
10:20
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ขว้างจักร ชาย พิการแขน ขา  F42
ทุ่มน้ำหนัก ชาย พิการตา กลุ่ม 1 F11 (B1) 
รอบชิงชนะเลิศ
10:20
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก ชาย พิการตา  กลุ่ม 1 F11 (B1)
ทุ่มน้ำหนัก หญิง พิการตา กลุ่ม 3 F13 (B3) 
รอบชิงชนะเลิศ
10:20
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก หญิง พิการตา  กลุ่ม 3 F13 (B3)
ขว้างจักร ชาย วีลแชร์ F55 
รอบชิงชนะเลิศ
10:20
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ขว้างจักร ชาย วีลแชร์ F55
400 ม. ชาย วีลแชร์ T53 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 ม. ชาย วีลแชร์ T53
400 ม. หญิง วีลแชร์ T54 
รอบชิงชนะเลิศ
10:35
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 ม. หญิง วีลแชร์ T54
400 ม. ชาย พิการแขน ขา T44 
รอบชิงชนะเลิศ
10:45
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 ม. ชาย พิการแขน ขา T44
400 ม. ชาย พิการแขน ขา T45-46-47 
รอบชิงชนะเลิศ
10:50
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 ม. ชาย พิการแขน ขา T45-46-47
400 ม. หญิง พิการแขน-ขา T45-T46-T47 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 ม. หญิง พิการแขน-ขา T45-T46-T47
ขว้างจักร ชาย พิการแขน ขา F46 
รอบชิงชนะเลิศ
11:10
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ขว้างจักร ชาย พิการแขน ขา  F46
กระโดดสูง หญิง พิการแขน-ขา F45-F46-F47 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
11:10
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - กระโดดสูง หญิง พิการแขน-ขา F45-F46-F47
กระโดดสูง ชาย พิการทางหู 
รอบชิงชนะเลิศ
11:10
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - กระโดดสูง ชาย พิการทางหู
ทุ่มน้ำหนัก หญิง พิการตา กลุ่ม 2 F12 (B2) 
รอบชิงชนะเลิศ
11:10
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก หญิง พิการตา  กลุ่ม 2 F12 (B2)
กระโดดไกล ชาย กลุ่ม 3 F13 (B3) 
รอบชิงชนะเลิศ
11:10
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - กระโดดไกล ชาย  กลุ่ม 3 F13 (B3)
ขว้างจักร ชาย วีลแชร์ F56 
รอบชิงชนะเลิศ
11:10
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ขว้างจักร ชาย วีลแชร์ F56
พุ่งแหลน หญิง วีลแชร์ F57 
รอบชิงชนะเลิศ
11:10
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน หญิง วีลแชร์ F57
400 ม. ชาย กลุ่มพิการทางหู   Heat 1
 รอบคัดเลือก
14:05
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 ม. ชาย กลุ่มพิการทางหู
400 ม. ชาย กลุ่มพิการทางหู   Heat 2
 รอบคัดเลือก
14:05
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 ม. ชาย กลุ่มพิการทางหู
400 ม. หญิง พิการทางตา กลุ่ม 2 T12 (B2) 
รอบชิงชนะเลิศ
14:10
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 ม. หญิง พิการทางตา กลุ่ม 2 T12 (B2)
400 ม. ชาย พิการทางปัญญา T20   Heat 1
 รอบคัดเลือก
14:20
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 ม. ชาย พิการทางปัญญา T20
400 ม. ชาย พิการทางปัญญา T20 
 รอบคัดเลือก
14:20
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 ม. ชาย พิการทางปัญญา T20
ขว้างจักร ชาย พิการแขน ขา F44 
รอบชิงชนะเลิศ
14:25
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ขว้างจักร ชาย พิการแขน ขา  F44
400 ม. หญิง พิการทางตา กลุ่ม 1 T11 (B1) 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 ม. หญิง  พิการทางตา กลุ่ม 1 T11 (B1)
400 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม 1 T11 (B1) 
 รอบคัดเลือก
14:35
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม 1 T11 (B1)
400 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม 1 T11 (B1) 
 รอบคัดเลือก
14:35
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม 1 T11 (B1)
พุ่งแหลน ชาย พิการทางตา กลุ่ม 2 F12 (B2) 
รอบชิงชนะเลิศ
14:45
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน ชาย พิการทางตา กลุ่ม 2 F12 (B2)
พุ่งแหลน ชาย พิการทางตา F13 (B3) 
รอบชิงชนะเลิศ
14:45
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน ชาย พิการทางตา F13 (B3)
พุ่งแหลน หญิง พิการแขน ขา F42 
รอบชิงชนะเลิศ
14:45
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน หญิง พิการแขน ขา  F42
กระโดดไกล ชาย พิการทางหู 
รอบชิงชนะเลิศ
14:45
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - กระโดดไกล ชาย พิการทางหู
ทุ่มน้ำหนัก หญิง พิการทางปัญญา F20 
รอบชิงชนะเลิศ
14:45
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก หญิง พิการทางปัญญา F20
ขว้างจักร หญิง วีลแชร์ F56 
รอบชิงชนะเลิศ
14:45
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ขว้างจักร หญิง วีลแชร์ F56
400 ม. หญิง พิการทางตา กลุ่ม 3 T13 (B3) 
รอบชิงชนะเลิศ
14:45
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 ม. หญิง พิการทางตา กลุ่ม 3 T13 (B3)
กระโดดไกล หญิง พิการตา กลุ่ม 3 F13 (B3) 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
14:50
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - กระโดดไกล หญิง พิการตา กลุ่ม 3 F13 (B3)
400 m ญ พิการทางสมอง T38 
รอบชิงชนะเลิศ
15.05
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 m ญ พิการทางสมอง T38
400 m ช พิการทางสมอง T38 
รอบชิงชนะเลิศ
15:05
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 m ช พิการทางสมอง T38
รวม กรีฑา  65 รายการ  
 
โกลบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 7
ส.นนทบุรี  vs  ส.สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
โกลบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 8
ส.ชลบุรี  vs  ส.นครนายก
 พบกันหมด
10:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
โกลบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 9
ส.สมุทรปราการ  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
11:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
โกลบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 10
ส.เชียงใหม่  vs  ส.สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
โกลบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 11
ส.นครนายก  vs  ส.นนทบุรี
 รอบแรก
14:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
โกลบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 12
ส.ขอนแก่น  vs  ส.นครนายก
 พบกันหมด
15:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
โกลบอล - ทีมหญิง
รวม โกลบอล  6 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย    สาย A  คู่ที่ 15
ส.ระยอง  vs  ส.ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย
พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย    สาย A  คู่ที่ 16
ส.ชลบุรี  vs  ส.สตูล
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย
พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย    สาย B  คู่ที่ 17
ส.ปทุมธานี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:45
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย
พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย    สาย B  คู่ที่ 18
ส.อุดรธานี  vs  ส.หนองคาย
 รอบแรก
09:45
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย
พิการขา ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 19
ส.สตูล  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
10:30
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - พิการขา ทีมเดี่ยวชาย
พิการขา ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 20
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ลพบุรี
 รอบแรก
10:30
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - พิการขา ทีมเดี่ยวชาย
พิการทางหู ทีมเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 21
ส.นครปฐม  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:15
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - พิการทางหู ทีมเดี่ยวชาย
พิการทางหู ทีมเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 22
ส.สงขลา  vs  ส.ปัตตานี
 รอบแรก
11:15
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - พิการทางหู ทีมเดี่ยวชาย
กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน)   สาย A  คู่ที่ 23
ส.หนองคาย  vs  ส.ปทุมธานี
 รอบแรก
12:00
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน)
กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน)   สาย A  คู่ที่ 24
ส.ลพบุรี  vs  ส.สตูล
 รอบแรก
12:00
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน)
กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน)   สาย B  คู่ที่ 25
ส.ชัยภูมิ  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
12:45
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน)
กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน)   สาย B  คู่ที่ 26
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.สกลนคร
 รอบแรก
12:45
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน)
กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 1 คน ขา 2 คน)   สาย A  คู่ที่ 27
ส.ชลบุรี  vs  ส.สตูล
 พบกันหมด
13:30
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 1 คน ขา 2 คน)
กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 1 คน ขา 2 คน)   สาย B  คู่ที่ 28
ส.เชียงใหม่  vs  ส.ยะลา
 พบกันหมด
13:30
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 1 คน ขา 2 คน)
รวม เซปักตะกร้อ  14 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT3   คู่ที่ 1
ส.ขอนแก่น  vs  ส.สงขลา
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT3
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT3   คู่ที่ 2
ส.ปทุมธานี  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT3
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT3   คู่ที่ 3
ส.หนองคาย  vs  ส.เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT3
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT3   คู่ที่ 4
ส.ขอนแก่น  vs  ส.ลำพูน
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT3
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4   คู่ที่ 6
ส.สงขลา  vs  ส.กาฬสินธุ์
 รอบแรก
09:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4   คู่ที่ 7
ส.ขอนแก่น  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
09:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4   คู่ที่ 8
ส.นครสวรรค์  vs  ส.สงขลา
 รอบแรก
09:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4   คู่ที่ 9
ส.นครศรีธรรมราช  vs  ส.ปทุมธานี
 รอบแรก
09:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4   คู่ที่ 10
ส.อุดรธานี  vs  ส.พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
09:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT5   คู่ที่ 11
ส.ขอนแก่น  vs  ส.ชัยภูมิ
 พบกันหมด
09:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT4   คู่ที่ 12
ส.นนทบุรี  vs  ส.นครสวรรค์
 พบกันหมด
09:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT4
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT5   คู่ที่ 13
ส.สงขลา  vs  ส.นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT5   คู่ที่ 14
ส.อุตรดิตถ์  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT5   คู่ที่ 15
ส.ระยอง  vs  ส.นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT5   คู่ที่ 16
ส.เชียงใหม่  vs  ส.ลำพูน
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT3   คู่ที่ 17
ส.นนทบุรี  vs  ส.สงขลา
 รอบสอง
10:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT3
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT3   คู่ที่ 18
ส.ชลบุรี  vs  ส.อุทัยธานี
 รอบสอง
10:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT3
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT3   คู่ที่ 19
ส.ชลบุรี  vs  ส.เชียงใหม่
 รอบสอง
10:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT3
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT3   คู่ที่ 20
ส.นนทบุรี  vs  ส.ลำพูน
 รอบสอง
10:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT3
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT3   คู่ที่ 21
ส.นนทบุรี  vs  ส.ชัยภูมิ
 พบกันหมด
10:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT3
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4   คู่ที่ 22
ส.นนทบุรี  vs  ส.สงขลา
 รอบสอง
10:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4   คู่ที่ 23
ส.ชลบุรี  vs  ส.สุโขทัย
 รอบสอง
10:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4   คู่ที่ 24
ส.นครสวรรค์  vs  ส.นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4   คู่ที่ 25
ส.อุดรธานี  vs  ส.นนทบุรี
 รอบสอง
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT5   คู่ที่ 26
ส.ขอนแก่น  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT4   คู่ที่ 27
ส.นนทบุรี  vs  ส.ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT4
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT5   คู่ที่ 28
ส.นนทบุรี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT5   คู่ที่ 29
ส.นนทบุรี  vs  ส.ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT3   คู่ที่ 30
ส.นนทบุรี  vs  ส.ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT3
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT3   คู่ที่ 31
ส.ชลบุรี 2  vs  ส.นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT3
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT3   คู่ที่ 32
ส.ชัยภูมิ  vs  ส.ราชบุรี
 พบกันหมด
11:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT3
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4   คู่ที่ 33
ส.นนทบุรี  vs  ส.ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4   คู่ที่ 34
ส.นครสวรรค์  vs  ส.นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT1-TT5 
ส.ขอนแก่น  vs  ส.นครสวรรค์
 รอบแรก
11:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT1-TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT3   คู่ที่ 5
ส.นนทบุรี  vs  ส.ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
11:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT3
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT5   คู่ที่ 35
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ชัยภูมิ
 พบกันหมด
11:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT4   คู่ที่ 36
ส.ขอนแก่น  vs  ส.นครสวรรค์
 พบกันหมด
11:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT4
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายคู่ TT3   คู่ที่ 39
ส.ชลบุรี  vs  ส.ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายคู่ TT3
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายคู่ TT4   คู่ที่ 40
ส.นนทบุรี  vs  ส.ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายคู่ TT4
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT1-TT5 
ส.ราชบุรี  vs  ส.ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT1-TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT1   คู่ที่ 37
ส.ขอนแก่น  vs  ส.อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT1
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT2   คู่ที่ 38
ส.ชลบุรี  vs  ส.สงขลา
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT2
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายคู่ TT5   คู่ที่ 42
ส.นนทบุรี  vs  ส.ลำพูน
รอบชิงชนะเลิศ
13:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายคู่ TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายคู่ TT4   คู่ที่ 41
ส.สงขลา  vs  ส.ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
13:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายคู่ TT4
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายคู่ TT3   คู่ที่ 43
ส.นนทบุรี  vs  ส.สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
13:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายคู่ TT3
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายคู่ TT3   คู่ที่ 44
ส.ชลบุรี  vs  ส.นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายคู่ TT3
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT3   คู่ที่ 45
ส.นนทบุรี  vs  ส.นนทบุรี 2
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT3
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4   คู่ที่ 46
ส.นนทบุรี  vs  ส.นนทบุรี 2
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT4
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT5   คู่ที่ 47
ส.นนทบุรี  vs  ส.นนทบุรี 2
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT1-TT5 
ส.นนทบุรี  vs  ส.ปทุมธานี
 รอบสอง
14:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT1-TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายคู่ TT3   คู่ที่ 48
ส.นนทบุรี  vs  ส.นนทบุรี 2
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายคู่ TT3
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายคู่ TT4   คู่ที่ 49
ส.นนทบุรี  vs  ส.สงขลา
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายคู่ TT4
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT1-TT5 
ส.สงขลา  vs  ส.สุโขทัย
 รอบแรก
14:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT1-TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT1-TT5 
ส.ระยอง  vs  ส.นครสวรรค์
 รอบแรก
14:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT1-TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT1-TT5 
ส.ปทุมธานี  vs  ส.นนทบุรี
 รอบแรก
14:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT1-TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT1-TT5 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.นนทบุรี
 รอบแรก
14:50
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT1-TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT1-TT5 
ส.ขอนแก่น  vs  ส.ชัยภูมิ
 รอบแรก
14:50
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT1-TT5
รวม เทเบิลเทนนิส  57 รายการ  
 
บอคเซีย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทคู่ BC3 ไม่แยกชาย-หญิง 
ส.ชลบุรี  vs  ส.เพชรบุรี
 พบกันหมด
08:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทคู่ BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทคู่ BC3 ไม่แยกชาย-หญิง 
ส.นครนายก  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
08:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทคู่ BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทคู่ BC4 ไม่แยกชาย-หญิง 
ส.อำนาจเจริญ  vs  ส.ชลบุรี
 พบกันหมด
08:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทคู่ BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทคู่ BC4 ไม่แยกชาย-หญิง 
ส.อุดรธานี  vs  ส.เชียงใหม่
 พบกันหมด
08:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทคู่ BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย A
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.อำนาจเจริญ
 รอบแรก
09:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย A
ส.นนทบุรี  vs  ส.อุดรธานี
 รอบแรก
09:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทคู่ BC3 ไม่แยกชาย-หญิง 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.เพชรบุรี
 พบกันหมด
10:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทคู่ BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทคู่ BC3 ไม่แยกชาย-หญิง 
ส.ชลบุรี  vs  ส.เชียงใหม่
 พบกันหมด
10:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทคู่ BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทคู่ BC4 ไม่แยกชาย-หญิง 
ส.เชียงใหม่  vs  ส.ชลบุรี
 พบกันหมด
10:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทคู่ BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทคู่ BC4 ไม่แยกชาย-หญิง 
ส.อำนาจเจริญ  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
10:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทคู่ BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง 
ส.นครนายก  vs  ส.อำนาจเจริญ
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.อำนาจเจริญ
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง 
ส.ขอนแก่น  vs  ส.นครนายก
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทคู่ BC3 ไม่แยกชาย-หญิง 
ส.เชียงใหม่  vs  ส.เพชรบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ประเภทคู่ BC4 ไม่แยกชาย-หญิง 
ส.เชียงใหม่  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
รวม บอคเซีย  16 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว 
ส.เชียงราย  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว
พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว 
ส.อุทัยธานี  vs  ส.แพร่
 รอบแรก
09:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว
พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว 
ส.ชุมพร  vs  ส.จันทบรี
 รอบสอง
09:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว
พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว 
ส.นนทบุรี  vs  ส.เชียงใหม่
 รอบสาม
09:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1   สาย A
ส.ชลบุรี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1   สาย B
ส.พระนครศรีอยุธยา  vs  ส.ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1   สาย C
ส.ปทุมธานี  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
09:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1   สาย D
ส.สุราษฎร์ธานี  vs  ส.ยะลา
 รอบแรก
09:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1
พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว 
ส.อุบลราชธานี  vs  ส.กาญจนบุรี
 รอบสาม
09:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว
พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว 
ส.ขอนแก่น  vs  ส.สุพรรณบุรี
 รอบสาม
09:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว
พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.เชียงใหม่
 รอบแรก
09:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว
พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว 
ส.เชียงราย  vs  ส.แพร่
 รอบแรก
09:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว 
ส.เชียงราย  vs  ส.นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว 
ส.เชียงใหม่  vs  ส.ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว 
ส.ชุมพร  vs  ส.ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว 
ส.นนทบุรี  vs  ส.แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1   สาย D
ส.สงขลา  vs  ส.นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH2   สาย A
ส.นนทบุรี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH2
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH2   สาย B
ส.ยะลา  vs  ส.สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
10:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH2
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว 
ส.เชียงใหม่  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว 
ส.ชุมพร  vs  ส.เพชรบุรี
 รอบแรก
10:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว 
ส.ขอนแก่น  vs  ส.แพร่
 รอบแรก
10:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว 
ส.อุดรธานี  vs  ส.ระยอง
 รอบแรก
10:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
วีลแชร์ หญิงเดี่ยว WH1 
ส.ยะลา  vs  ส.กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
11:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ หญิงเดี่ยว WH1
วีลแชร์ หญิงเดี่ยว WH1 
ส.ชลบุรี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ หญิงเดี่ยว WH1
พิการทางหู บุคคลชาย 
ส.สงขลา  vs  ส.นครนายก
 รอบแรก
11:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลชาย
พิการทางหู บุคคลชาย 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.นครสวรรค์
 รอบแรก
11:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลชาย
พิการทางหู บุคคลชาย 
ส.กรุงเทพมหานคร 2  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
11:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลชาย
พิการทางหู บุคคลชาย 
ส.แพร่  vs  ส.นครราชสีมา
 รอบแรก
11:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลชาย
พิการทางหู บุคคลชาย 
ส.สงขลา 2  vs  ส.ลพบุรี
 รอบแรก
11:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลชาย
พิการทางหู บุคคลชาย 
ส.สุพรรณบุรี  vs  ส.นครปฐม
 รอบแรก
11:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลชาย
พิการทางหู บุคคลชาย 
ส.นครปฐม  vs  ส.นครราชสีมา
 รอบแรก
11:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลชาย
วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2   สาย A
ส.ชลบุรี  vs  ส.ขอนแก่น
 รอบแรก
11:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2
พิการทางหู บุคคลชาย 
ส.นครศรีธรรมราช  vs  ส.สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลชาย
วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2   สาย B
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.นนทบุรี
 รอบแรก
12:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2
พิการทางหู บุคคลหญิง 
ส.สงขลา  vs  ส.นครศรีธรรมราช
 รอบสาม
12:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลหญิง
พิการทางหู บุคคลหญิง 
ส.นครราชสีมา  vs  ส.ขอนแก่น
 รอบสาม
12:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลหญิง
พิการทางหู บุคคลหญิง 
ส.แพร่  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลหญิง
พิการทางหู บุคคลหญิง 
ส.ระยอง  vs  ส.สระบุรี
 รอบแรก
12:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลหญิง
พิการทางหู บุคคลหญิง 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.อุดรธานี
 รอบแรก
12:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลหญิง
พิการทางหู บุคคลหญิง 
ส.แพร่  vs  ส.ระยอง
 รอบแรก
12:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลหญิง
พิการทางหู บุคคลหญิง 
ส.นครนายก  vs  ส.ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสาม
12:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลหญิง
พิการทางหู บุคคลหญิง 
ส.นครราชสีมา  vs  ส.สงขลา
 รอบสาม
12:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลหญิง
พิการทางหู ชายคู่ 
ส.แพร่  vs  ส.ลพบุรี
 รอบสอง
13:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู ชายคู่
คู่ผสม WH1/WH2 
ส.ชลบุรี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม WH1/WH2
คู่ผสม WH1/WH2 
ส.สุราษฎร์ธานี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม WH1/WH2
พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว 
ส.ปทุมธานี  vs  ส.ตรัง
 รอบแรก
13:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว
พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว 
ส.สมุทรปราการ  vs  ส.สตูล
 รอบแรก
13:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว
พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.บึงกาฬ
 รอบแรก
13:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว
พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว 
ส.สระบุรี  vs  ส.ชลบุรี
 รอบสาม
13:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว
พิการทางหู คู่ผสม 
ส.นครศรีธรรมราช  vs  ส.นครราชสีมา
 รอบสอง
13:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู คู่ผสม
พิการทางหู หญิงคู่ 
ส.นครราชสีมา  vs  ส.ระยอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู หญิงคู่
พิการทางหู หญิงคู่ 
ส.แพร่  vs  ส.นครนายก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู หญิงคู่
พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว 
ส.สุราษฎร์ธานี  vs  ส.นนทบุรี
 รอบแรก
14:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว
คู่ผสม WH1/WH2 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ยะลา
 รอบแรก
14:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม WH1/WH2
คู่ผสม WH1/WH2 
ส.สุราษฎร์ธานี  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
14:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม WH1/WH2
พิการทางหู คู่ผสม 
ส.แพร่  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
14:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู คู่ผสม
พิการทางหู คู่ผสม 
ส.แพร่  vs  ส.นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
14:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู คู่ผสม
พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว 
ส.ชลบุรี  vs  ส.ขอนแก่น
 รอบสาม
14:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว
พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว 
ส.ตรัง  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
14:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว
พิการทางหู คู่ผสม 
ส.สงขลา  vs  ส.นครราชสีมา
 รอบสอง
14:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู คู่ผสม
พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว   สาย A
ส.สมุทรปราการ  vs  ส.สตูล
 รอบแรก
14:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว
พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว 
ส.อุดรธานี  vs  ส.เชียงราย
 รอบแรก
14:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว
พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว   สาย B
ส.สตูล  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว
พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว   สาย B
ส.อุบลราชธานี  vs  ส.แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
15:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว
พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว   สาย C
ส.อุบลราชธานี  vs  ส.อุดรธานี
 รอบแรก
15:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว
พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว   สาย C
ส.นนทบุรี  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
15:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว
พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว   สาย A
ส.สมุทรสงคราม  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
15:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว
พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว   สาย B
ส.สระแก้ว  vs  ส.สระบุรี
 รอบแรก
15:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว
พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว   สาย C
ส.นครศรีธรรมราช  vs  ส.อำนาจเจริญ
 รอบแรก
15:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว
พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว   สาย C
ส.เชียงใหม่  vs  ส.นนทบุรี
 รอบแรก
15:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว
กลุ่มคนแคระ หญิงเดี่ยว SS6 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
16:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - กลุ่มคนแคระ หญิงเดี่ยว SS6
กลุ่มคนแคระ หญิงเดี่ยว SS6 
ส.ชลบุรี  vs  ส.อุบลราชธานี
 รอบแรก
16:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - กลุ่มคนแคระ หญิงเดี่ยว SS6
พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.เชียงใหม่
 รอบแรก
16:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว
คู่ผสม SL3-SU5   สาย A
ส.สงขลา  vs  ส.สตูล
 รอบแรก
16:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม SL3-SU5
คู่ผสม SL3-SU5   สาย B
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.นนทบุรี
 รอบแรก
16:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม SL3-SU5
รวม แบดมินตัน  76 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พิการทางหู หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.ประจวบคีรีขันธ์  vs  ส.สุรินทร์
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู หญิงเดี่ยว
พิการทางหู หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.ประจวบคีรีขันธ์  vs  ส.เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู หญิงเดี่ยว
พิการทางหู หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.ประจวบคีรีขันธ์  vs  ส.สุรินทร์
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู หญิงเดี่ยว
พิการทางหู หญิงเดี่ยว   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.กำแพงเพชร  vs  ส.ตราด
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู หญิงเดี่ยว
พิการทางหู หญิงเดี่ยว   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.กำแพงเพชร  vs  ส.สงขลา
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู หญิงเดี่ยว
พิการทางหู หญิงเดี่ยว   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.กำแพงเพชร  vs  ส.ตราด
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู หญิงเดี่ยว
พิการทางหู หญิงเดี่ยว   สาย 3  คู่ที่ 1
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู หญิงเดี่ยว
พิการทางหู หญิงเดี่ยว   สาย 3  คู่ที่ 1
ส.สุราษฎร์ธานี  vs  ส.ชัยภูมิ
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู หญิงเดี่ยว
พิการทางหู หญิงเดี่ยว   สาย 3  คู่ที่ 1
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ชัยภูมิ
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.เชียงใหม่ 2  vs  ส.ลพบุรี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 2
ส.จันทบรี  vs  ส.กาฬสินธุ์
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.เชียงใหม่  vs  ส.จันทบรี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 2
ส.ลพบุรี  vs  ส.กาฬสินธุ์
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.เชียงใหม่  vs  ส.ลพบุรี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.เพชรบุรี  vs  ส.นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.เชียงราย  vs  ส.เพชรบุรี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.นครศรีธรรมราช  vs  ส.เชียงราย
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว   สาย 3  คู่ที่ 1
ส.ตราด 2  vs  ส.สงขลา 2
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว   สาย 3  คู่ที่ 1
ส.อุบลราชธานี  vs  ส.ตราด
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว   สาย 3  คู่ที่ 1
ส.สงขลา  vs  ส.อุบลราชธานี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.อ่างทอง  vs  ส.ลำปาง
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.ชลบุรี  vs  ส.อ่างทอง
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.ลำปาง  vs  ส.อ่างทอง
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.ลพบุรี 2  vs  ส.ตรัง
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว   สาย 3  คู่ที่ 1
ส.สุโขทัย  vs  ส.กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว   สาย 3  คู่ที่ 1
ส.สุราษฎร์ธานี 2  vs  ส.กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว   สาย 3  คู่ที่ 1
ส.สุราษฎร์ธานี 2  vs  ส.สุโขทัย
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.นนทบุรี  vs  ส.สุโขทัย 2
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.นครพนม  vs  ส.นนทบุรี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.นครสวรรค์  vs  ส.ชลบุรี 2
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.สุราษฎร์ธานี 3  vs  ส.ชลบุรี 2
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.นครสวรรค์  vs  ส.ชลบุรี 2
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว   สาย 3  คู่ที่ 1
ส.ลพบุรี 3  vs  ส.อุดรธานี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว   สาย 3  คู่ที่ 1
ส.สตูล  vs  ส.ลพบุรี 3
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว   สาย 3  คู่ที่ 1
ส.ลพบุรี 3  vs  ส.อุดรธานี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.กรุงเทพมหานคร 2  vs  ส.ลำปาง
 รอบสอง
10:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.ชลบุรี  vs  ส.ลำปาง
 รอบสอง
10:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.กรุงเทพมหานคร 2  vs  ส.ลำปาง
 รอบสอง
10:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.สุราษฎร์ธานี 2  vs  ส.ตรัง
 รอบสอง
10:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.ลพบุรี 2  vs  ส.ตรัง
 รอบสอง
10:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.สุราษฎร์ธานี 2  vs  ส.ลพบุรี 2
 รอบสอง
10:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.สตูล  vs  ส.ชลบุรี 2
 รอบสอง
10:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.ชลบุรี 2  vs  ส.สุราษฎร์ธานี 3
 รอบสอง
10:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.สตูล  vs  ส.ชลบุรี 2
 รอบสอง
10:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.อุดรธานี  vs  ส.นนทบุรี
 รอบสอง
10:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.นนทบุรี  vs  ส.นครพนม
 รอบสอง
10:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.อุดรธานี  vs  ส.นนทบุรี
 รอบสอง
10:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว
พิการทางหู หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.ชัยภูมิ  vs  ส.เชียงใหม่
 รอบสอง
10:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู หญิงเดี่ยว
พิการทางหู หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.เชียงใหม่  vs  ส.ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
10:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู หญิงเดี่ยว
พิการทางหู หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.ชัยภูมิ  vs  ส.เชียงใหม่
 รอบสอง
10:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู หญิงเดี่ยว
พิการทางหู หญิงเดี่ยว   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.ตราด  vs  ส.สงขลา
 รอบสอง
10:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู หญิงเดี่ยว
พิการทางหู หญิงเดี่ยว   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.สงขลา  vs  ส.สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
10:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู หญิงเดี่ยว
พิการทางหู หญิงเดี่ยว   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.ตราด  vs  ส.สงขลา
 รอบสอง
10:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.ตราด  vs  ส.เพชรบุรี
 รอบสอง
11:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.ตราด  vs  ส.จันทบรี
 รอบสอง
11:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.ตราด  vs  ส.เพชรบุรี
 รอบสอง
11:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.เชียงใหม่  vs  ส.เชียงราย
 รอบสอง
11:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.เชียงใหม่  vs  ส.สงขลา
 รอบสอง
11:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.เชียงราย  vs  ส.สงขลา
 รอบสอง
11:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางหู หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
ส.สุราษฎร์ธานี  vs  ส.สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
12:40
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู หญิงเดี่ยว
พิการทางหู หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
ส.ประจวบคีรีขันธ์  vs  ส.ชัยภูมิ
 รอบรองชนะเลิศ
12:40
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
ส.เชียงราย  vs  ส.เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
12:40
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
ส.จันทบรี  vs  ส.ตราด
 รอบรองชนะเลิศ
12:40
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
ส.สุราษฎร์ธานี 2  vs  ส.ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:40
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
ส.กรุงเทพมหานคร 2  vs  ส.ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
12:40
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
ส.สุราษฎร์ธานี 3  vs  ส.นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:40
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
ส.สตูล  vs  ส.นครพนม
 รอบรองชนะเลิศ
12:40
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว
พิการทางหู หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
ส.สุราษฎร์ธานี  vs  ส.ชัยภูมิ
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
ส.เชียงราย  vs  ส.ตราด
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
ส.สุราษฎร์ธานี 2  vs  ส.กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน หญิงเดี่ยว
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
ส.สตูล  vs  ส.นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ หญิงเดี่ยว
รวม เปตอง  71 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พิการทางหู   สาย 3  คู่ที่ 9
ส.สมุทรปราการ  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนสมานคุณวิทยาทาน
Official
ฟุตซอล - พิการทางหู
พิการทางหู   สาย 3  คู่ที่ 10
ส.นครนายก  vs  ส.ขอนแก่น
 รอบแรก
11:30
โรงเรียนสมานคุณวิทยาทาน
Official
ฟุตซอล - พิการทางหู
พิการทางหู   สาย 4  คู่ที่ 11
ส.ปราจีนบุรี  vs  ส.ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนสมานคุณวิทยาทาน
Official
ฟุตซอล - พิการทางหู
พิการทางหู   สาย 4  คู่ที่ 12
ส.สุโขทัย  vs  ส.นครราชสีมา
 รอบแรก
14:30
โรงเรียนสมานคุณวิทยาทาน
Official
ฟุตซอล - พิการทางหู
พิการทางหู   สาย 1  คู่ที่ 13
ส.เชียงใหม่  vs  ส.นครสวรรค์
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนสมานคุณวิทยาทาน
Official
ฟุตซอล - พิการทางหู
รวม ฟุตซอล  5 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พิการทางหู   สาย 1  คู่ที่ 5
ส.นครสวรรค์  vs  ส.ระยอง
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาจิระนคร
Official
ฟุตบอล - พิการทางหู
พิการทางหู   สาย 2  คู่ที่ 6
ส.กระบี่  vs  ส.นครนายก
 รอบแรก
12:00
สนามกีฬาจิระนคร
Official
ฟุตบอล - พิการทางหู
รวม ฟุตบอล  2 รายการ  
 
ยกน้ำหนัก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ รุ่นไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยกน้ำหนัก - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ รุ่นไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ รุ่นไม่เกิน 88 กก. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยกน้ำหนัก - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ รุ่นไม่เกิน 88 กก. บุคคลชาย
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ รุ่นไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยกน้ำหนัก - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ รุ่นไม่เกิน  67 กก. บุคคลหญิง
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ รุ่นไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยกน้ำหนัก - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ รุ่นไม่เกิน  73 กก. บุคคลหญิง
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ รุ่นเกิน 86 กก. ขึ้นไป บุคคลหญิง 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยกน้ำหนัก - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ รุ่นเกิน 86 กก. ขึ้นไป บุคคลหญิง
รวม ยกน้ำหนัก  5 รายการ  
 
ยิงธนู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลหญิง ST 70 เมตร Recurve 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยิงธนู - บุคคลหญิง ST 70 เมตร Recurve
Recurve st 90 ม. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยิงธนู - Recurve st 90 ม. บุคคลชาย
Recurve w2 90 ม. บุคคลชาย 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
09:00
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยิงธนู - Recurve w2 90 ม. บุคคลชาย
Compound Open ระยะ 50 เมตร บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยิงธนู - Compound Open ระยะ 50 เมตร บุคคลชาย
Compound Open ระยะ 50 เมตร บุคคลหญิง 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
10:00
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยิงธนู - Compound Open ระยะ 50 เมตร บุคคลหญิง
บุคคลชาย ST 70 เมตร Recurve 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยิงธนู - บุคคลชาย ST 70 เมตร Recurve
Recurve ST 60 เมตร บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยิงธนู - Recurve ST 60 เมตร บุคคลหญิง
Recurve W2 70 เมตร บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยิงธนู - Recurve W2 70 เมตร บุคคลชาย
Recurve st 50 ม. บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยิงธนู - Recurve st 50 ม. บุคคลหญิง
Recurve w2 50 ม. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยิงธนู - Recurve w2 50 ม. บุคคลชาย
Recurve st 50 ม. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยิงธนู - Recurve st 50 ม. บุคคลชาย
Recurve st 30 ม. บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:45
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยิงธนู - Recurve st 30 ม. บุคคลหญิง
Recurve w2 30 ม. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:45
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยิงธนู - Recurve w2 30 ม. บุคคลชาย
Recurve st 30 ม. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:45
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยิงธนู - Recurve st 30 ม. บุคคลชาย
Compound Open ระยะ 30 เมตร บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:45
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยิงธนู - Compound Open ระยะ 30 เมตร บุคคลชาย
Compound Open ระยะ 30 เมตร บุคคลหญิง 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
15:45
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยิงธนู - Compound Open ระยะ 30 เมตร บุคคลหญิง
Recurve Open ทีมชาย (W2+ST 3 คน) 
รอบชิงชนะเลิศ
15:45
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยิงธนู - Recurve Open ทีมชาย (W2+ST 3 คน)
บุคคลหญิง Recurve St 70 ม. Set Point 
รอบชิงชนะเลิศ
15:45
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยิงธนู - บุคคลหญิง Recurve St 70 ม. Set Point
รวม ยิงธนู  18 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
R3 10 ม.ปืนยาวอัดลม ท่านอน ผสม SH1 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - R3 10 ม.ปืนยาวอัดลม ท่านอน ผสม SH1
P2 10 ม.ปืนสั้นอัดลม หญิง SH1 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - P2 10 ม.ปืนสั้นอัดลม หญิง SH1
R9 50 ม.ปืนยาวท่านอน .22 ผสม SH2 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - R9 50 ม.ปืนยาวท่านอน .22 ผสม SH2
R9 50 ม.ปืนยาวท่านอน .22 ประเภททีมผสม SH2 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - R9 50 ม.ปืนยาวท่านอน .22 ประเภททีมผสม SH2
P2 10 ม. ปืนสั้นอัดลม ทีมหญิง SH1 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - P2 10 ม. ปืนสั้นอัดลม ทีมหญิง SH1
FTR1 ปืนยาวอัดลมเป้าล้มลุก10 ม. SH1  
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTR1 ปืนยาวอัดลมเป้าล้มลุก10 ม. SH1
FTR1 ปืนยาวอัดลมเป้าล้มลุก10 ม. SH1  
 รอบ 8 ทีม
13:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTR1 ปืนยาวอัดลมเป้าล้มลุก10 ม. SH1
FTR1 ปืนยาวอัดลมเป้าล้มลุก10 ม. SH1  
 รอบ 8 ทีม
13:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTR1 ปืนยาวอัดลมเป้าล้มลุก10 ม. SH1
FTR1 ปืนยาวอัดลมเป้าล้มลุก10 ม. SH1  
 รอบ 8 ทีม
13:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTR1 ปืนยาวอัดลมเป้าล้มลุก10 ม. SH1
FTR1 ปืนยาวอัดลมเป้าล้มลุก10 ม. SH1  
 รอบ 8 ทีม
13:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTR1 ปืนยาวอัดลมเป้าล้มลุก10 ม. SH1
FTR1 ปืนยาวอัดลมเป้าล้มลุก10 ม. SH1  
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTR1 ปืนยาวอัดลมเป้าล้มลุก10 ม. SH1
รวม ยิงปืน  11 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พิการทางแขนขาและโปลิโอ ทีมชาย นั่ง   คู่ที่ 4
ส.ยโสธร  vs  ส.ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
โรงยิมสนามกีฬาเมืองหลักภาคใต้ (พรุค้างคาว) กกท.ภาค 4
Official
วอลเลย์บอล - พิการทางแขนขาและโปลิโอ ทีมชาย นั่ง
พิการทางแขนขาและโปลิโอ ทีมชาย นั่ง   คู่ที่ 5
ส.ชลบุรี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
โรงยิมสนามกีฬาเมืองหลักภาคใต้ (พรุค้างคาว) กกท.ภาค 4
Official
วอลเลย์บอล - พิการทางแขนขาและโปลิโอ ทีมชาย นั่ง
พิการทางหู ทีมหญิง ยืน   คู่ที่ 6
ส.มุกดาหาร  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:00
โรงยิมสนามกีฬาเมืองหลักภาคใต้ (พรุค้างคาว) กกท.ภาค 4
Official
วอลเลย์บอล - พิการทางหู ทีมหญิง  ยืน
พิการทางหู ทีมชาย ยืน   คู่ที่ 7
ส.นครราชสีมา  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
โรงยิมสนามกีฬาเมืองหลักภาคใต้ (พรุค้างคาว) กกท.ภาค 4
Official
วอลเลย์บอล - พิการทางหู ทีมชาย ยืน
พิการทางแขนขาและโปลิโอ ทีมชาย ยืน   คู่ที่ 8
ส.ยโสธร  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
14:00
โรงยิมสนามกีฬาเมืองหลักภาคใต้ (พรุค้างคาว) กกท.ภาค 4
Official
วอลเลย์บอล - พิการทางแขนขาและโปลิโอ ทีมชาย ยืน
รวม วอลเลย์บอล  5 รายการ  
 
ว่ายน้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ผีเสื้อ 100 ม. ชาย S8 (กาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 100 ม. ชาย S8 (กาย)
ผีเสื้อ 100 ม. ชาย S9 (กาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 100 ม. ชาย S9 (กาย)
ผีเสื้อ 100 ม. ชาย S11 (ตา) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 100 ม. ชาย S11 (ตา)
ผีเสื้อ 100 ม. ชาย S14 (ปัญญา) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 100 ม. ชาย S14 (ปัญญา)
ผีเสื้อ 100 ม. ชาย S15 (หู) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 100 ม. ชาย S15 (หู)
ผีเสื้อ 100 ม. หญิง S14 (ปัญญา) 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 100 ม. หญิง S14 (ปัญญา)
ผีเสื้อ 100 ม. หญิง S15 (หู) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 100 ม. หญิง S15 (หู)
ฟรีสไตล์ 100 ม. ชาย S1 (กาย) 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 100 ม. ชาย S1 (กาย)
ฟรีสไตล์ 100 ม. ชาย S5 (กาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 100 ม. ชาย S5 (กาย)
ฟรีสไตล์ 100 ม. ชาย S6 (กาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 100 ม. ชาย S6 (กาย)
ฟรีสไตล์ 100 ม. ชาย S7 (กาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 100 ม. ชาย S7 (กาย)
ฟรีสไตล์ 100 ม. ชาย S8 (กาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 100 ม. ชาย S8 (กาย)
ฟรีสไตล์ 100 ม. ชาย S9 (กาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 100 ม. ชาย S9 (กาย)
ฟรีสไตล์ 100 ม. ชาย S10 (กาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 100 ม. ชาย S10 (กาย)
ฟรีสไตล์ 100 ม. ชาย S11 (ตา) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 100 ม. ชาย S11 (ตา)
ฟรีสไตล์ 100 ม. ชาย S13 (ตา) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 100 ม. ชาย S13 (ตา)
ฟรีสไตล์ 100 ม. ชาย S14 (ปัญญา) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 100 ม. ชาย S14 (ปัญญา)
ฟรีสไตล์ 100 ม. ชาย S15 (หู) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 100 ม. ชาย S15 (หู)
ฟรีสไตล์ 100 ม. หญิง S5 (กาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 100 ม. หญิง S5 (กาย)
ฟรีสไตล์ 100 ม. หญิง S7 (กาย) 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 100 ม. หญิง S7 (กาย)
ฟรีสไตล์ 100 ม. หญิง S8 (กาย) 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 100 ม. หญิง S8 (กาย)
ฟรีสไตล์ 100 ม. หญิง S9 (กาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 100 ม. หญิง S9 (กาย)
ฟรีสไตล์ 100 ม. หญิง S11 (ตา) 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 100 ม. หญิง S11 (ตา)
ฟรีสไตล์ 100 ม. หญิง S12 (ตา) 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 100 ม. หญิง S12 (ตา)
ฟรีสไตล์ 100 ม. หญิง S14 (ปัญญา) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 100 ม. หญิง S14 (ปัญญา)
ฟรีสไตล์ 100 ม. หญิง S15 (หู) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 100 ม. หญิง S15 (หู)
กบ 50 ม. ชาย SB3(กาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - กบ 50 ม. ชาย SB3(กาย)
ฟรีสไตล์ 50 ม. ชาย S1 (กาย) 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50  ม. ชาย S1 (กาย)
ฟรีสไตล์ 50 ม. ชาย S5 (กาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50  ม. ชาย S5 (กาย)
ฟรีสไตล์ 50 ม. ชาย S6 (กาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50  ม. ชาย S6 (กาย)
ฟรีสไตล์ 50 ม. ชาย S7 (กาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50  ม. ชาย S7 (กาย)
ฟรีสไตล์ 50 ม. ชาย S8 (กาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50  ม. ชาย S8 (กาย)
ฟรีสไตล์ 50 ม. ชาย S9 (กาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50  ม. ชาย S9 (กาย)
ฟรีสไตล์ 50 ม. ชาย S10 (กาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50  ม. ชาย S10 (กาย)
ฟรีสไตล์ 50 ม. ชาย S11 (ตา) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50  ม. ชาย S11 (ตา)
ฟรีสไตล์ 50 ม. ชาย S12 (ตา) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50  ม. ชาย S12 (ตา)
ฟรีสไตล์ 50 ม. ชาย S13 (ตา) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50  ม. ชาย S13 (ตา)
ฟรีสไตล์ 50 ม. ชาย S14 (ปัญญา) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50  ม. ชาย S14 (ปัญญา)
ฟรีสไตล์ 50 ม. ชาย S15 (หู) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50 ม. ชาย S15 (หู)
ฟรีสไตล์ 50 ม. หญิง S5 (กาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50  ม. หญิง S5 (กาย)
ฟรีสไตล์ 50 ม. หญิง S6 (กาย) 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50  ม. หญิง S6 (กาย)
ฟรีสไตล์ 50 ม. หญิง S7 (กาย) 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50  ม. หญิง S7 (กาย)
ฟรีสไตล์ 50 ม. หญิง S8 (กาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50  ม. หญิง S8 (กาย)
ฟรีสไตล์ 50 ม. หญิง S9 (กาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50  ม. หญิง S9 (กาย)
ฟรีสไตล์ 50 ม. หญิง S11 (ตา) 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50 ม. หญิง S11 (ตา)
ฟรีสไตล์ 50 ม. หญิง S12 (ตา) 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50 ม. หญิง S12 (ตา)
ฟรีสไตล์ 50 ม. หญิง S14 (ปัญญา) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50 ม. หญิง S14 (ปัญญา)
ฟรีสไตล์ 50 ม. หญิง S15 (หู) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50 ม. หญิง S15 (หู)
ผลัดผสม 4x100 ม. ชาย 34 (pts.) 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ผลัดผสม 4x100 ม. ชาย 34 (pts.)
รวม ว่ายน้ำ  49 รายการ  
 
วีลแชร์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทวีลแชร์ บุคคลชาย 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาจิระนคร
Official
วีลแชร์เทนนิส - ประเภทวีลแชร์ บุคคลชาย
ประเภทวีลแชร์ บุคคลชาย 
ส.นนทบุรี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาจิระนคร
Official
วีลแชร์เทนนิส - ประเภทวีลแชร์ บุคคลชาย
ประเภทวีลแชร์ บุคคลหญิง 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.นนทบุรี 2
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาจิระนคร
Official
วีลแชร์เทนนิส - ประเภทวีลแชร์ บุคคลหญิง
ประเภทวีลแชร์ บุคคลหญิง 
ส.นนทบุรี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาจิระนคร
Official
วีลแชร์เทนนิส - ประเภทวีลแชร์ บุคคลหญิง
ประเภทวีลแชร์ ชายคู่ 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
สนามกีฬาจิระนคร
Official
วีลแชร์เทนนิส - ประเภทวีลแชร์ ชายคู่
ประเภทวีลแชร์ หญิงคู่ 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ชลบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 2
11:40
สนามกีฬาจิระนคร
Official
วีลแชร์เทนนิส - ประเภทวีลแชร์ หญิงคู่
รวม วีลแชร์เทนนิส  6 รายการ  
 
วีลแชร์บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมชาย 3คน    คู่ที่ 8
ส.เพชรบูรณ์  vs  ส.พิษณุโลก
 พบกันหมด
09:00
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์บาสเกตบอล - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมชาย 3คน
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมหญิง 3คน    คู่ที่ 9
ส.พิษณุโลก  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
09:30
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์บาสเกตบอล - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมหญิง 3คน
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมชาย 3คน    คู่ที่ 10
ส.ลพบุรี  vs  ส.สมุทรสาคร
 พบกันหมด
10:00
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์บาสเกตบอล - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมชาย 3คน
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมหญิง 3คน    คู่ที่ 11
ส.เพชรบูรณ์  vs  ส.เชียงใหม่
 พบกันหมด
10:30
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์บาสเกตบอล - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมหญิง 3คน
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมชาย 3คน    คู่ที่ 12
ส.เชียงใหม่  vs  ส.ชลบุรี
 พบกันหมด
11:00
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์บาสเกตบอล - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมชาย 3คน
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมชาย 5คน    คู่ที่ 14
ส.ชลบุรี  vs  ส.เชียงใหม่
 พบกันหมด
12:30
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์บาสเกตบอล - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมชาย 5คน
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมชาย 5คน    คู่ที่ 15
ส.พิษณุโลก  vs  ส.เพชรบูรณ์
 พบกันหมด
14:15
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์บาสเกตบอล - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมชาย 5คน
รวม วีลแชร์บาสเกตบอล  7 รายการ  
 
วีลแชร์ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.นนทบุรี  vs  ส.นนทบุรี 2
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 2
ส.ชลบุรี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 3
ส.นนทบุรี 2  vs  ส.สงขลา
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 4
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ปทุมธานี
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 5
ส.สงขลา  vs  ส.นนทบุรี
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 6
ส.ปทุมธานี  vs  ส.ชลบุรี
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 7
ส.นนทบุรี 2  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 8
ส.นนทบุรี  vs  ส.ชลบุรี
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 9
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.สงขลา
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 10
ส.นนทบุรี  vs  ส.ปทุมธานี
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 11
ส.ชลบุรี  vs  ส.นนทบุรี 2
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 12
ส.สงขลา  vs  ส.ปทุมธานี
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 13
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.นนทบุรี
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 14
ส.สงขลา  vs  ส.ชลบุรี
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 15
ส.ปทุมธานี  vs  ส.นนทบุรี 2
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.ชลบุรี  vs  ส.ชลบุรี 2
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 2
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.กรุงเทพมหานคร 2
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 3
ส.ชลบุรี 2  vs  ส.นนทบุรี
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 4
ส.กรุงเทพมหานคร 2  vs  ส.สงขลา
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 5
ส.นนทบุรี  vs  ส.ชลบุรี
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 6
ส.สงขลา  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 7
ส.ชลบุรี 2  vs  ส.กรุงเทพมหานคร 2
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 8
ส.ชลบุรี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 9
ส.กรุงเทพมหานคร 2  vs  ส.นนทบุรี
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 10
ส.ชลบุรี  vs  ส.สงขลา
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 11
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ชลบุรี 2
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย
ดาบฟอยล์ Class A บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 12
ส.นนทบุรี  vs  ส.สงขลา
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์