|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย
สาย A
คู่ที่ 15
ส.ระยอง
vs
ส.ลพบุรี
|
รอบแรก
|
09:00 |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
|
|
Official
|
|
พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย
สาย A
คู่ที่ 16
ส.ชลบุรี
vs
ส.สตูล
|
รอบแรก
|
09:00 |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
|
|
Official
|
|
พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย
สาย B
คู่ที่ 17
ส.ปทุมธานี
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
09:45 |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
|
|
Official
|
|
พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย
สาย B
คู่ที่ 18
ส.อุดรธานี
vs
ส.หนองคาย
|
รอบแรก
|
09:45 |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
|
|
Official
|
|
พิการขา ทีมเดี่ยวชาย
คู่ที่ 19
ส.สตูล
vs
ส.ชลบุรี
|
รอบแรก
|
10:30 |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
|
|
Official
|
|
พิการขา ทีมเดี่ยวชาย
คู่ที่ 20
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.ลพบุรี
|
รอบแรก
|
10:30 |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
|
|
Official
|
|
พิการทางหู ทีมเดี่ยวชาย
สาย A
คู่ที่ 21
ส.นครปฐม
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
11:15 |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
|
|
Official
|
|
พิการทางหู ทีมเดี่ยวชาย
สาย B
คู่ที่ 22
ส.สงขลา
vs
ส.ปัตตานี
|
รอบแรก
|
11:15 |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
|
|
Official
|
|
กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน)
สาย A
คู่ที่ 23
ส.หนองคาย
vs
ส.ปทุมธานี
|
รอบแรก
|
12:00 |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
|
|
Official
|
|
กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน)
สาย A
คู่ที่ 24
ส.ลพบุรี
vs
ส.สตูล
|
รอบแรก
|
12:00 |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
|
|
Official
|
|
กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน)
สาย B
คู่ที่ 25
ส.ชัยภูมิ
vs
ส.ชลบุรี
|
รอบแรก
|
12:45 |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
|
|
Official
|
|
กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน)
สาย B
คู่ที่ 26
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.สกลนคร
|
รอบแรก
|
12:45 |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
|
|
Official
|
|
กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 1 คน ขา 2 คน)
สาย A
คู่ที่ 27
ส.ชลบุรี
vs
ส.สตูล
|
พบกันหมด
|
13:30 |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
|
|
Official
|
|
กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 1 คน ขา 2 คน)
สาย B
คู่ที่ 28
ส.เชียงใหม่
vs
ส.ยะลา
|
พบกันหมด
|
13:30 |
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร |
|
|
Official
|
|
รวม เซปักตะกร้อ 14 รายการ |