รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 22 กรกฎาคม 2560

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ขว้างจักร หญิง พิการทางสมอง F36 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ขว้างจักร หญิง พิการทางสมอง F36
ทุ่มน้ำหนัก ชาย พิการตา กลุ่ม 2 F12 (B2) 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก ชาย พิการตา  กลุ่ม 2 F12 (B2)
ขว้างจักร หญิง พิการทางสมอง F37 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
08:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ขว้างจักร หญิง พิการทางสมอง F37
พุ่งแหลน หญิง พิการตา กลุ่ม 2 F12 (B2) 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน หญิง พิการตา กลุ่ม 2 F12 (B2)
พุ่งแหลน หญิง วีลแชร์ F55 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน หญิง วีลแชร์ F55
ขว้างจักร ชาย วีลแชร์ F57 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ขว้างจักร ชาย วีลแชร์ F57
พุ่งแหลน หญิง พิการตา กลุ่ม 3 F13 (B3) 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน หญิง พิการตา กลุ่ม 3 F13 (B3)
4x100 ม. หญิง พิการทางปัญญา T20 
รอบชิงชนะเลิศ
09:20
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 4x100 ม. หญิง พิการทางปัญญา T20
4x100 ม. ชาย พิการทางปัญญา T20 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 4x100 ม. ชาย พิการทางปัญญา T20
4x100 ม. หญิง กลุ่มพิการทางหู 
รอบชิงชนะเลิศ
09:40
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 4x100 ม. หญิง กลุ่มพิการทางหู
พุ่งแหลน หญิง พิการแขน ขา F43 
รอบชิงชนะเลิศ
10.30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน หญิง พิการแขน ขา  F43
ทุ่มน้ำหนัก หญิง วีลแชร์ F55 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก หญิง วีลแชร์ F55
พุ่งแหลน หญิง พิการแขน ขา F44 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน หญิง พิการแขน ขา  F44
พุ่งแหลน หญิง พิการทางปัญญา F20 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน หญิง พิการทางปัญญา F20
ทุ่มน้ำหนัก ชาย พิการทางสมอง F38 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก ชาย พิการทางสมอง F38
ขว้างจักร ชาย พิการทางปัญญา F20 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ขว้างจักร ชาย พิการทางปัญญา F20
ทุ่มน้ำหนัก ชาย วีลแชร์ F55 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก ชาย วีลแชร์ F55
พุ่งแหลน หญิง วีลแชร์ F56 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน หญิง วีลแชร์ F56
400 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม3 T13 (B3) 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม3 T13 (B3)
400 ม. หญิง พิการทางปัญญา T20   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:40
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 ม. หญิง พิการทางปัญญา T20
400 ม. หญิง พิการทางปัญญา T20   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:40
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 ม. หญิง พิการทางปัญญา T20
400 ม. ชาย พิการทางปัญญา T20   Heat 1
รอบชิงชนะเลิศ
10:50
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 ม. ชาย พิการทางปัญญา T20
400 ม. หญิง กลุ่ม พิการทางหู 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 ม. หญิง กลุ่ม พิการทางหู
400 ม. ชาย กลุ่มพิการทางหู   Heat 1
รอบชิงชนะเลิศ
11:10
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 ม. ชาย กลุ่มพิการทางหู
400 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม 2 T12 (B2) 
รอบชิงชนะเลิศ
11:20
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม 2 T12 (B2)
400 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม 1 T11 (B1)   Heat 2
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม 1 T11 (B1)
ขว้างจักร ชาย พิการทางหู 
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ขว้างจักร ชาย พิการทางหู
ขว้างจักร หญิง พิการทางปัญญา T20 
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ขว้างจักร หญิง พิการทางปัญญา T20
กระโดดไกล หญิง พิการตา กลุ่ม 2 F12 (B2) 
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - กระโดดไกล หญิง พิการตา กลุ่ม 2 F12 (B2)
พุ่งแหลน หญิง พิการทางสมอง F36 
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน หญิง พิการทางสมอง F36
พุ่งแหลน หญิง พิการทางสมอง F37 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
11:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน หญิง พิการทางสมอง F37
กระโดดไกล หญิง พิการตา กลุ่ม 1 F11 (B1) 
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - กระโดดไกล หญิง พิการตา กลุ่ม 1 F11 (B1)
ขว้างจักร หญิง พิการทางหู 
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ขว้างจักร หญิง  พิการทางหู
ทุ่มน้ำหนัก ชาย พิการทางหู 
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก ชาย พิการทางหู
พุ่งแหลน ชาย พิการทางปัญญา F20 
รอบชิงชนะเลิศ
13:50
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน ชาย พิการทางปัญญา F20
4x100 ม. ชาย กลุ่มพิการทางหู 
รอบชิงชนะเลิศ
13:59
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 4x100 ม. ชาย กลุ่มพิการทางหู
4x100 ม. ชาย พิการทางสมอง T35 - T38  
รอบชิงชนะเลิศ
14:05
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 4x100 ม. ชาย พิการทางสมอง T35 - T38
4x100 ม. หญิง พิการทางสมอง T35 - T38 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
14:12
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 4x100 ม. หญิง พิการทางสมอง T35 - T38
4x100 ม. ชาย พิการทางตา T11-T12-T13 
รอบชิงชนะเลิศ
14:15
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 4x100 ม. ชาย พิการทางตา T11-T12-T13
1,500 ม. หญิง กลุ่มพิการทางหู 
รอบชิงชนะเลิศ
14:20
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 1,500 ม. หญิง กลุ่มพิการทางหู
1,500 ม. ชาย กลุ่มพิการหู 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 1,500 ม. ชาย กลุ่มพิการหู
พุ่งแหลน ชาย พิการแขน ขา F42 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน ชาย พิการแขน ขา  F42
พุ่งแหลน ชาย พิการแขน ขา F43 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน ชาย พิการแขน ขา  F43
ขว้างจักร หญิง พิการทางสมอง F38 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ขว้างจักร หญิง พิการทางสมอง F38
ทุ่มน้ำหนัก ชาย พิการทางปัญญา F20 
รอบชิงชนะเลิศ
14:40
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก ชาย พิการทางปัญญา F20
พุ่งแหลน ชาย พิการทางสมอง F36 
รอบชิงชนะเลิศ
14:50
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน ชาย พิการทางสมอง F36
พุ่งแหลน ชาย พิการทางสมอง F37 
รอบชิงชนะเลิศ
14:50
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน ชาย พิการทางสมอง F37
พุ่งแหลน ชาย พิการทางสมอง F35 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
14:50
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน ชาย พิการทางสมอง F35
ขว้างจักร หญิง วีลแชร์ F57 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - ขว้างจักร หญิง วีลแชร์ F57
1,500 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม3 T13 (B3) 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
15:00
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 1,500 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม3 T13 (B3)
1,500 ม. ชาย วีลแชร์ T45-T46 
รอบชิงชนะเลิศ
15:20
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา -  1,500 ม. ชาย วีลแชร์ T45-T46
400 ม. หญิง พิการทางปัญญา T20 
รอบชิงชนะเลิศ
15:45
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
กรีฑา - 400 ม. หญิง พิการทางปัญญา T20
รวม กรีฑา  52 รายการ  
 
โกลบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 13
ส.ชลบุรี  vs  ส.สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
โกลบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 14
ส.สุราษฎร์ธานี  vs  ส.นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
โกลบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 15
ส.สมุทรปราการ  vs  ส.ชลบุรี
 พบกันหมด
11:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
โกลบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 16
ส.ชลบุรี  vs  ส.เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
โกลบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 17
ส.สุราษฎร์ธานี  vs  ส.นครนายก
 รอบแรก
14:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
โกลบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 18
ส.ชลบุรี  vs  ส.ขอนแก่น
 พบกันหมด
15:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
โกลบอล - ทีมหญิง
รวม โกลบอล  6 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย    สาย A  คู่ที่ 29
ส.ระยอง  vs  ส.สตูล
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย
พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย    สาย A  คู่ที่ 30
ส.ชลบุรี  vs  ส.ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย
พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย    สาย B  คู่ที่ 31
ส.ปทุมธานี  vs  ส.หนองคาย
 รอบแรก
09:45
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย
พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย    สาย B  คู่ที่ 32
ส.อุดรธานี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:45
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - พิการแขน ทีมเดี่ยวชาย
พิการขา ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 33
ส.สตูล  vs  ส.ลพบุรี
 รอบแรก
10:30
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - พิการขา ทีมเดี่ยวชาย
พิการขา ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 34
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
10:30
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - พิการขา ทีมเดี่ยวชาย
พิการทางหู ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 35
ส.นครสวรรค์  vs  ส.สงขลา
 รอบแรก
11:15
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - พิการทางหู ทีมเดี่ยวชาย
พิการทางหู ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 36
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ปัตตานี
 รอบแรก
11:15
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - พิการทางหู ทีมเดี่ยวชาย
กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน)   สาย A  คู่ที่ 37
ส.หนองคาย  vs  ส.สตูล
 รอบแรก
12:00
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน)
กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน)   สาย A  คู่ที่ 38
ส.ลพบุรี  vs  ส.ปทุมธานี
 รอบแรก
12:00
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน)
กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน)   สาย B  คู่ที่ 39
ส.ชัยภูมิ  vs  ส.สกลนคร
 รอบแรก
12:45
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน)
กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน)   สาย B  คู่ที่ 40
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
12:45
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 2 คน ขา 1 คน)
กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 1 คน ขา 2 คน)   คู่ที่ 41
ส.ชลบุรี  vs  ส.ยะลา
 พบกันหมด
13:30
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 1 คน ขา 2 คน)
กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 1 คน ขา 2 คน)   คู่ที่ 42
ส.เชียงใหม่  vs  ส.สตูล
 พบกันหมด
13:30
สนามฟุตซอล สนามกีฬาจิระนคร
Official
เซปักตะกร้อ - กลุ่มทั่วไปรวมความพิการ แขน-ขา (แขน 1 คน ขา 2 คน)
รวม เซปักตะกร้อ  14 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT1-TT5   คู่ที่ 7
ส.สุโขทัย  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT1-TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT1-TT5   คู่ที่ 8
ส.หนองบัวลำภู  vs  ส.นครสวรรค์
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT1-TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT1-TT5   คู่ที่ 9
ส.นนทบุรี  vs  ส.อุทัยธานี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT1-TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT1-TT5   คู่ที่ 11
ส.ขอนแก่น 2  vs  ส.นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT1-TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT1-TT5   คู่ที่ 12
ส.นนทบุรี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT1-TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT1-TT5   คู่ที่ 13
ส.นครสวรรค์  vs  ส.นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT1-TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT1-TT5   คู่ที่ 14
ส.ราชบุรี  vs  ส.นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ หญิงเดี่ยว TT1-TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT1-TT5   คู่ที่ 15
ส.นนทบุรี  vs  ส.นนทบุรี 2
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ วีลแชร์ ชายเดี่ยว TT1-TT5
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT6   คู่ที่ 16
ส.สระบุรี  vs  ส.ตรัง
 รอบแรก
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT6
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT6   คู่ที่ 17
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.อุดรธานี
 รอบแรก
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT6
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7   คู่ที่ 18
ส.แพร่  vs  ส.เชียงใหม่
 รอบแรก
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7   คู่ที่ 19
ส.อำนาจเจริญ  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
11:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7   คู่ที่ 20
ส.เชียงใหม่  vs  ส.นนทบุรี
 รอบแรก
11:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7   คู่ที่ 21
ส.สุราษฎร์ธานี  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
11:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7   คู่ที่ 22
ส.กาฬสินธุ์  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงเดี่ยว TT7   คู่ที่ 23
ส.ปทุมธานี  vs  ส.จันทบรี
 รอบแรก
11:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงเดี่ยว TT7
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงเดี่ยว TT7   คู่ที่ 24
ส.สงขลา  vs  ส.ขอนแก่น
 รอบแรก
11:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงเดี่ยว TT7
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8   คู่ที่ 25
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.พิษณุโลก
 รอบแรก
11:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8   คู่ที่ 26
ส.อุตรดิตถ์  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
11:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงเดี่ยว TT7 
ส.ยโสธร  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
11:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงเดี่ยว TT7
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8   คู่ที่ 27
ส.อุบลราชธานี  vs  ส.สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
12:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8   คู่ที่ 28
ส.เชียงใหม่  vs  ส.อุดรธานี
 รอบแรก
12:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8   คู่ที่ 29
ส.ชลบุรี  vs  ส.ระยอง
 รอบแรก
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8   คู่ที่ 30
ส.อุดรธานี  vs  ส.อุตรดิตถ์
 รอบแรก
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8   คู่ที่ 31
ส.อุบลราชธานี  vs  ส.เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8   คู่ที่ 32
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9   คู่ที่ 33
ส.ปราจีนบุรี  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
13:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9   คู่ที่ 34
ส.เชียงใหม่  vs  ส.เชียงราย
 รอบแรก
13:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9   คู่ที่ 35
ส.กาฬสินธุ์  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9   คู่ที่ 36
ส.สมุทรสงคราม  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9   คู่ที่ 37
ส.สตูล  vs  ส.อุตรดิตถ์
 รอบแรก
13:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9   คู่ที่ 38
ส.เชียงใหม่  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
13:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT9
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT10   คู่ที่ 39
ส.สุโขทัย  vs  ส.บึงกาฬ
 รอบแรก
13:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT10
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT10   คู่ที่ 40
ส.เลย  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
13:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT10
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายคู่ TT10   คู่ที่ 41
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ชลบุรี
 พบกันหมด
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายคู่ TT10
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงคู่ TT9   คู่ที่ 42
ส.ชลบุรี  vs  ส.ชลบุรี 2
 พบกันหมด
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงคู่ TT9
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7   คู่ที่ 43
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.แพร่
 รอบสอง
14:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7   คู่ที่ 44
ส.ชลบุรี  vs  ส.สิงห์บุรี
 รอบสอง
14:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7   คู่ที่ 45
ส.นนทบุรี  vs  ส.ชลบุรี
 รอบสอง
14:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7   คู่ที่ 46
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.นครราชสีมา
 รอบสอง
14:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8   คู่ที่ 47
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.อุตรดิตถ์
 รอบสอง
14:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8   คู่ที่ 48
ส.สุราษฎร์ธานี  vs  ส.อุดรธานี
 รอบสอง
14:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8   คู่ที่ 49
ส.ชลบุรี  vs  ส.อุดรธานี
 รอบสอง
14:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8   คู่ที่ 50
ส.เชียงใหม่  vs  ส.บุรีรัมย์
 รอบสอง
14:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยวTT8
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายคู่ TT10   คู่ที่ 51
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.สิงห์บุรี
 พบกันหมด
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายคู่ TT10
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงคู่ TT9   คู่ที่ 52
ส.ชลบุรี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงคู่ TT9
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายคู่ TT8   คู่ที่ 54
ส.ชลบุรี  vs  ส.เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายคู่ TT8
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายคู่ TT7   คู่ที่ 53
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายคู่ TT7
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT6   คู่ที่ 55
ส.ชลบุรี  vs  ส.สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT6
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT6   คู่ที่ 56
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.จันทบรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT6
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7   คู่ที่ 57
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7   คู่ที่ 58
ส.นนทบุรี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายเดี่ยว TT7
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงเดี่ยว TT7   คู่ที่ 59
ส.ชลบุรี  vs  ส.จันทบรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงเดี่ยว TT7
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงเดี่ยว TT7   คู่ที่ 60
ส.สงขลา  vs  ส.ยโสธร
 รอบรองชนะเลิศ
15:40
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงเดี่ยว TT7
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายคู่ TT10   คู่ที่ 61
ส.สิงห์บุรี  vs  ส.ชลบุรี
 พบกันหมด
16:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายคู่ TT10
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงคู่ TT9   คู่ที่ 62
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ชลบุรี 2
 พบกันหมด
16:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เทเบิลเทนนิส - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงคู่ TT9
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำหญิงคู่ TT9 
ส.ชลบุรี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ยืน แข่งขันไม่ใช้ไม้ค้ำชายคู่ TT10 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  58 รายการ  
 
บอคเซีย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย A
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.พิษณุโลก
 รอบแรก
08:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย B
ส.เลย  vs  ส.ขอนแก่น
 รอบแรก
08:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย C
ส.นนทบุรี  vs  ส.พิษณุโลก 2
 รอบแรก
08:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย D
ส.กรุงเทพมหานคร 2  vs  ส.กรุงเทพมหานคร 3
 รอบแรก
08:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย E
ส.นครนายก  vs  ส.เชียงใหม่
 รอบแรก
09:10
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย F
ส.ขอนแก่น 2  vs  ส.เชียงใหม่ 2
 รอบแรก
09:10
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย G
ส.อุดรธานี  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
09:10
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย H
ส.เลย 2  vs  ส.นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:10
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย H
ส.เชียงใหม่ 3  vs  ส.อำนาจเจริญ
 รอบแรก
09:50
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย A
ส.นนทบุรี  vs  ส.อุดรธานี
 รอบแรก
09:50
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย B
ส.เชียงใหม่  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
09:50
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย C
ส.นครนายก  vs  ส.เชียงใหม่ 2
 รอบแรก
09:50
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย C
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.อำนาจเจริญ
 รอบแรก
10:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย D
ส.อำนาจเจริญ 2  vs  ส.เชียงใหม่ 3
 รอบแรก
10:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย D
ส.อุดรธานี 2  vs  ส.ชลบุรี 2
 รอบแรก
10:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย A
ส.อำนาจเจริญ  vs  ส.ขอนแก่น
 รอบแรก
10:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย A
ส.นนทบุรี  vs  ส.อำนาจเจริญ 2
 รอบแรก
11:10
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย B
ส.นครนายก  vs  ส.พิษณุโลก
 รอบแรก
11:10
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย B
ส.อุดรธานี  vs  ส.นครนายก 2
 รอบแรก
11:10
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย C
ส.ขอนแก่น 2  vs  ส.นนทบุรี 2
 รอบแรก
11:10
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย C
ส.เลย  vs  ส.อุดรธานี 2
 รอบแรก
11:50
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย D
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.เพชรบุรี
 รอบแรก
11:50
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย D
ส.พิษณุโลก 2  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
11:50
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย A
ส.เชียงใหม่  vs  ส.นครนายก
 รอบแรก
11:50
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย B
ส.เชียงใหม่ 2  vs  ส.ขอนแก่น
 รอบแรก
12:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย B
ส.เพชรบุรี  vs  ส.เพชรบุรี 2
 รอบแรก
12:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย C
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.เพชรบุรี 3
 รอบแรก
12:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย C
ส.ชลบุรี  vs  ส.ชลบุรี 2
 รอบแรก
12:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย D
ส.กรุงเทพมหานคร 2  vs  ส.ชลบุรี 3
 รอบแรก
13:10
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย D
ส.อุดรธานี  vs  ส.นครนายก 2
 รอบแรก
13:10
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย A
ส.นนทบุรี 2  vs  ส.พิษณุโลก
 รอบแรก
13:10
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย B
ส.อำนาจเจริญ 2  vs  ส.ขอนแก่น
 รอบแรก
13:10
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย C
ส.สุโขทัย  vs  ส.พิษณุโลก 2
 รอบแรก
13:50
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย D
ส.ชลบุรี 2  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:50
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย E
ส.เลย 3  vs  ส.เชียงใหม่
 รอบแรก
13:50
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย F
ส.ชลบุรี 3  vs  ส.เชียงใหม่ 2
 รอบแรก
13:50
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย G
ส.อำนาจเจริญ 3  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
14:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย H
ส.เลย 2  vs  ส.อำนาจเจริญ
 รอบแรก
14:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย H
ส.เชียงใหม่ 3  vs  ส.นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย A
ส.อุดรธานี  vs  ส.ชลบุรี 3
 รอบแรก
14:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย B
ส.ชลบุรี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
15:50
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย C
ส.นครนายก  vs  ส.อำนาจเจริญ
 รอบแรก
15:50
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย C
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.เชียงใหม่ 2
 รอบแรก
15:50
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย D
ส.อำนาจเจริญ 2  vs  ส.ชลบุรี 2
 รอบแรก
15:50
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย D
ส.อุดรธานี 2  vs  ส.เชียงใหม่ 3
 รอบแรก
16:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย A
ส.อำนาจเจริญ  vs  ส.อำนาจเจริญ 2
 รอบแรก
16:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย A
ส.นนทบุรี  vs  ส.ชลบุรี 2
 รอบแรก
16:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย B
ส.นครนายก  vs  ส.นครนายก 2
 รอบแรก
16:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย B
ส.อุดรธานี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
17:10
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย C
ส.ขอนแก่น 2  vs  ส.อุดรธานี 2
 รอบแรก
17:10
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย C
ส.เลย  vs  ส.นนทบุรี 3
 รอบแรก
17:10
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย D
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
17:10
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย D
ส.พิษณุโลก 2  vs  ส.เพชรบุรี
 รอบแรก
17:50
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย A
ส.กรุงเทพมหานคร 3  vs  ส.นครนายก
 รอบแรก
17:50
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย B
ส.เพชรบุรี  vs  ส.ขอนแก่น
 รอบแรก
17:50
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย B
ส.เชียงใหม่ 2  vs  ส.เพชรบุรี 2
 รอบแรก
17:50
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย C
ส.ชลบุรี  vs  ส.เพชรบุรี 3
 รอบแรก
18:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย C
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ชลบุรี 2
 รอบแรก
18:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย D
ส.อุดรธานี  vs  ส.ชลบุรี 3
 รอบแรก
18:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย D
ส.กรุงเทพมหานคร 2  vs  ส.นครนายก 2
 รอบแรก
18:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
บอคเซีย - ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
รวม บอคเซีย  60 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว 
ส.ชลบุรี  vs  ส.นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว
พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.เชียงราย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว
พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว 
ส.ปทุมธานี  vs  ส.สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว
พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1   สาย A
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1   สาย B
ส.ขอนแก่น  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1   สาย C
ส.ชลบุรี  vs  ส.ยะลา
 รอบแรก
09:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1
หญิงเดี่ยว SU5 
ส.ปทุมธานี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
09:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว SU5
พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว 
ส.สตูล  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว
พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว 
ส.เชียงใหม่  vs  ส.สงขลา
 รอบแรก
09:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว
พิการทางขา (SL4) หญิงเดี่ยว 
ส.อุดรธานี  vs  ส.อุดรธานี 2
 รอบแรก
09:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL4) หญิงเดี่ยว
พิการทางหู ชายคู่ 
ส.สุพรรณบุรี  vs  ส.นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู ชายคู่
พิการทางหู บุคคลหญิง 
ส.สงขลา  vs  ส.นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลหญิง
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1   สาย D
ส.สุราษฎร์ธานี  vs  ส.สงขลา
 รอบแรก
10:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1
พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว   สาย B
ส.สมุทรสงคราม  vs  ส.สงขลา
 รอบแรก
10:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว
พิการทางหู บุคคลหญิง 
ส.แพร่  vs  ส.ระยอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลหญิง
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH2   สาย B
ส.สุราษฎร์ธานี  vs  ส.ขอนแก่น
 รอบแรก
10:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH2
พิการทางหู บุคคลหญิง 
ส.นครนายก  vs  ส.นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลหญิง
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH2   สาย B
ส.ยะลา  vs  ส.ขอนแก่น
 รอบแรก
10:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH2
ชายคู่ SU5 
ส.ชลบุรี  vs  ส.นนทบุรี
 พบกันหมด
10:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - ชายคู่ SU5
พิการทางหู บุคคลหญิง 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ระยอง
 รอบแรก
10:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลหญิง
พิการทางหู ชายคู่ 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู ชายคู่
พิการทางหู ชายคู่ 
ส.นครราชสีมา  vs  ส.นครปฐม
 รอบแรก
11:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู ชายคู่
ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ตรัง
 รอบแรก
11:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine
ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine 
ส.ชลบุรี  vs  ส.สมุทรสงคราม
 รอบแรก
11:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine
พิการทางหู ชายคู่ 
ส.ลพบุรี  vs  ส.สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู ชายคู่
วีลแชร์ หญิงเดี่ยว WH1 
ส.ยะลา  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ หญิงเดี่ยว WH1
วีลแชร์ หญิงเดี่ยว WH1 
ส.ชลบุรี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
11:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ หญิงเดี่ยว WH1
พิการทางหู หญิงคู่ 
ส.แพร่  vs  ส.นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู หญิงคู่
พิการทางหู หญิงคู่ 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู หญิงคู่
วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2   สาย A
ส.สุราษฎร์ธานี  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
11:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2
วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2   สาย B
ส.ปทุมธานี  vs  ส.นนทบุรี
 รอบแรก
11:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2
พิการทางหู หญิงคู่ 
ส.แพร่  vs  ส.สงขลา
 รอบแรก
11:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู หญิงคู่
พิการทางหู หญิงคู่ 
ส.นครราชสีมา  vs  ส.นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
11:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู หญิงคู่
พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว   สาย B
ส.สงขลา  vs  ส.สระบุรี
 รอบแรก
12:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว
พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว   สาย C
ส.นครศรีธรรมราช  vs  ส.เชียงใหม่
 รอบแรก
12:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว
วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2   สาย B
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ยะลา
 รอบแรก
12:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2
ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine 
ส.ตรัง  vs  ส.สมุทรสงคราม
 รอบแรก
12:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine
ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine 
ส.ปทุมธานี  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
12:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine
วีลแชร์ หญิงคู่ WH1/WH2 
ส.ชลบุรี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ หญิงคู่ WH1/WH2
พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว   สาย C
ส.อำนาจเจริญ  vs  ส.นนทบุรี
 รอบแรก
12:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว
พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว 
ส.เชียงใหม่  vs  ส.นนทบุรี
 รอบแรก
12:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว
พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว 
ส.สงขลา  vs  ส.สตูล
 รอบแรก
12:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว
คู่ผสม SL3-SU5   สาย B
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
12:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม SL3-SU5
คู่ผสม WH1/WH2 
ส.สุราษฎร์ธานี  vs  ส.ยะลา
 รอบแรก
12:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม WH1/WH2
กลุ่มคนแคระ คู่ผสม SS6 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
12:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - กลุ่มคนแคระ คู่ผสม SS6
ชายคู่ SU5 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.สตูล
 พบกันหมด
13:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - ชายคู่ SU5
พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว   สาย A
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.สมุทรสงคราม
 รอบแรก
13:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว
พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว   สาย B
ส.สมุทรสงคราม  vs  ส.สระแก้ว
 รอบแรก
13:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว
พิการทางหู คู่ผสม 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู คู่ผสม
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH2   สาย A
ส.เชียงราย  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH2
พิการทางหู คู่ผสม 
ส.นครราชสีมา  vs  ส.ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู คู่ผสม
วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2   สาย B
ส.ปทุมธานี  vs  ส.ยะลา
 รอบแรก
13:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2
คู่ผสม SL3-SU5   สาย A
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.สงขลา
 รอบแรก
13:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม SL3-SU5
พิการทางหู คู่ผสม 
ส.นครนายก  vs  ส.แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู คู่ผสม
ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
14:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine
ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine 
ส.ปทุมธานี  vs  ส.สมุทรสงคราม
 รอบแรก
14:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine
วีลแชร์ หญิงเดี่ยว WH2 
ส.สุราษฎร์ธานี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ หญิงเดี่ยว WH2
พิการทางหู คู่ผสม 
ส.แพร่  vs  ส.สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู คู่ผสม
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1   สาย D
ส.ยะลา  vs  ส.นนทบุรี
 รอบแรก
14:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1
พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว   สาย B
ส.แม่ฮ่องสอน  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว
พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว   สาย C
ส.ชลบุรี  vs  ส.อุดรธานี
 รอบแรก
14:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว
พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว   สาย C
ส.นนทบุรี  vs  ส.อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว
พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว   สาย A
ส.สตูล  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว
พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว   สาย B
ส.สตูล  vs  ส.อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว
พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว 
ส.ชุมพร  vs  ส.เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว
พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว 
ส.เชียงราย  vs  ส.แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว
พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว 
ส.อุบลราชธานี  vs  ส.ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว
พิการทางขา (SL4) หญิงเดี่ยว 
ส.อุดรธานี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL4) หญิงเดี่ยว
พิการทางหู บุคคลชาย 
ส.สงขลา  vs  ส.แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลชาย
พิการทางหู บุคคลชาย 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.กรุงเทพมหานคร 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลชาย
พิการทางหู บุคคลชาย 
ส.สงขลา  vs  ส.สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลชาย
พิการทางหู บุคคลชาย 
ส.นครปฐม  vs  ส.สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางหู บุคคลชาย
พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว 
ส.นนทบุรี  vs  ส.สงขลา
 รอบแรก
16:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว
กลุ่มคนแคระ ชายเดี่ยว SS6 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - กลุ่มคนแคระ ชายเดี่ยว SS6
พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.แพร่
 รอบแรก
16:00
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว 
ส.ชุมพร  vs  ส.แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว 
ส.เชียงใหม่  vs  ส.เพชรบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว 
ส.แพร่  vs  ส.ระยอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว 
ส.เชียงราย  vs  ส.ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
แบดมินตัน - พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
รวม แบดมินตัน  80 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พิการทางหู ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.นครสวรรค์  vs  ส.ปัตตานี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู ชายคู่
พิการทางหู ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 2
ส.พะเยา  vs  ส.สุรินทร์
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู ชายคู่
พิการทางหู ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.ปัตตานี  vs  ส.พะเยา
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู ชายคู่
พิการทางหู ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 2
ส.นครสวรรค์  vs  ส.สุรินทร์
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู ชายคู่
พิการทางหู ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.พะเยา  vs  ส.สุรินทร์
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู ชายคู่
พิการทางหู ชายคู่   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู ชายคู่
พิการทางหู ชายคู่   สาย 2  คู่ที่ 2
ส.เชียงใหม่  vs  ส.นครราชสีมา
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู ชายคู่
พิการทางหู ชายคู่   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.นครราชสีมา
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู ชายคู่
พิการทางหู ชายคู่   สาย 2  คู่ที่ 2
ส.สุราษฎร์ธานี  vs  ส.เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู ชายคู่
พิการทางหู ชายคู่   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู ชายคู่
พิการทางปัญญา ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.พะเยา 2  vs  ส.ตราด
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา ชายคู่
พิการทางปัญญา ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 2
ส.สุพรรณบุรี  vs  ส.ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา ชายคู่
พิการทางปัญญา ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.พะเยา  vs  ส.สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา ชายคู่
พิการทางปัญญา ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 2
ส.ตราด  vs  ส.ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา ชายคู่
พิการทางปัญญา ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.ตราด  vs  ส.สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา ชายคู่
พิการทางปัญญา ชายคู่   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.จันทบรี  vs  ส.ชุมพร
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา ชายคู่
พิการทางปัญญา ชายคู่   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.นครราชสีมา 2  vs  ส.จันทบรี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา ชายคู่
พิการทางปัญญา ชายคู่   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.ชุมพร  vs  ส.นครราชสีมา
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา ชายคู่
พิการทางปัญญา ชายคู่   สาย 3  คู่ที่ 1
ส.ลพบุรี  vs  ส.สงขลา
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา ชายคู่
พิการทางปัญญา ชายคู่   สาย 3  คู่ที่ 1
ส.เชียงใหม่ 2  vs  ส.สงขลา
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา ชายคู่
พิการทางปัญญา ชายคู่   สาย 3  คู่ที่ 1
ส.ลพบุรี  vs  ส.สงขลา
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.อ่างทอง  vs  ส.ยะลา
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 2
ส.เชียงราย  vs  ส.มหาสารคาม
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.ยะลา  vs  ส.เชียงราย
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 2
ส.อ่างทอง  vs  ส.มหาสารคาม
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.อ่างทอง  vs  ส.เชียงราย
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.เชียงใหม่ 3  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.สุราษฎร์ธานี 2  vs  ส.เชียงใหม่ 3
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.สุราษฎร์ธานี 2
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่   สาย 3  คู่ที่ 1
ส.อุทัยธานี  vs  ส.จันทบรี 2
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่   สาย 3  คู่ที่ 1
ส.หนองบัวลำภู  vs  ส.จันทบรี 2
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่   สาย 3  คู่ที่ 1
ส.อุทัยธานี  vs  ส.หนองบัวลำภู
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.นนทบุรี  vs  ส.สุราษฎร์ธานี 3
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 2
ส.พะเยา  vs  ส.ขอนแก่น
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.นนทบุรี  vs  ส.พะเยา
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 2
ส.สุราษฎร์ธานี 3  vs  ส.ขอนแก่น
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.สุราษฎร์ธานี 3  vs  ส.พะเยา
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.เชียงใหม่ 4  vs  ส.อุทัยธานี 2
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.สตูล  vs  ส.เชียงใหม่ 4
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.อุทัยธานี 2  vs  ส.สตูล
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่   สาย 3  คู่ที่ 1
ส.ชัยนาท  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่   สาย 3  คู่ที่ 1
ส.ยโสธร  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่   สาย 3  คู่ที่ 1
ส.ชัยนาท  vs  ส.ยโสธร
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่
พิการทางปัญญา ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 2
ส.จันทบรี  vs  ส.พะเยา
 พบกันหมด
13:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา ชายคู่
พิการทางปัญญา ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 3
ส.ตราด  vs  ส.พะเยา
 พบกันหมด
13:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา ชายคู่
พิการทางปัญญา ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 1
ส.ลพบุรี  vs  ส.เชียงใหม่
 พบกันหมด
13:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา ชายคู่
พิการทางปัญญา ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 2
ส.ลพบุรี  vs  ส.นครราชสีมา
 พบกันหมด
13:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 2
ส.เชียงใหม่ 3  vs  ส.หนองบัวลำภู
 พบกันหมด
13:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 3
ส.จันทบรี 2  vs  ส.หนองบัวลำภู
 พบกันหมด
13:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 1
ส.สตูล  vs  ส.ชัยนาท
 พบกันหมด
13:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 2
ส.สตูล  vs  ส.นนทบุรี
 พบกันหมด
13:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 2
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ยะลา
 พบกันหมด
13:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 3
ส.อ่างทอง  vs  ส.ยะลา
 พบกันหมด
13:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 1
ส.พะเยา  vs  ส.เชียงใหม่ 4
 พบกันหมด
13:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 3
ส.เชียงใหม่ 4  vs  ส.ชลบุรี
 พบกันหมด
13:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 2
ส.พะเยา  vs  ส.ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:40
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 1
ส.เชียงใหม่ 3  vs  ส.จันทบรี 2
 รอบรองชนะเลิศ
13:40
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 3
ส.ชัยนาท  vs  ส.นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:40
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่
พิการทางปัญญา ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 3
ส.เชียงใหม่  vs  ส.นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:40
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 1
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
13:40
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่
พิการทางหู ชายคู่   คู่ที่ 1
ส.สุรินทร์  vs  ส.นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:40
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู ชายคู่
พิการทางหู ชายคู่   คู่ที่ 2
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:40
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู ชายคู่
พิการทางปัญญา ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 1
ส.จันทบรี  vs  ส.ตราด
 รอบรองชนะเลิศ
13:40
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา ชายคู่
พิการทางหู ชายคู่   คู่ที่ 1
ส.นครราชสีมา  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15.45
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางหู ชายคู่
พิการทางปัญญา ชายคู่   คู่ที่ 1
ส.จันทบรี  vs  ส.นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
15:45
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางปัญญา ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่   คู่ที่ 1
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.เชียงใหม่ 3
รอบชิงชนะเลิศ
15:45
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว ยืน ชายคู่
พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่   คู่ที่ 1
ส.นนทบุรี  vs  ส.พะเยา
รอบชิงชนะเลิศ
15:45
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
เปตอง - พิการทางการเคลื่อนไหว วีลแชร์ ชายคู่
รวม เปตอง  67 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พิการทางหู   สาย 3  คู่ที่ 14
ส.นครนายก  vs  ส.สมุทรปราการ
 รอบแรก
10.00
โรงเรียนสมานคุณวิทยาทาน
Official
ฟุตซอล - พิการทางหู
พิการทางหู   สาย 3  คู่ที่ 15
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ขอนแก่น
 รอบแรก
11.30
โรงเรียนสมานคุณวิทยาทาน
Official
ฟุตซอล - พิการทางหู
พิการทางหู   สาย 4  คู่ที่ 16
ส.นครราชสีมา  vs  ส.ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนสมานคุณวิทยาทาน
Official
ฟุตซอล - พิการทางหู
พิการทางหู   สาย 4  คู่ที่ 17
ส.ปราจีนบุรี  vs  ส.สุโขทัย
 รอบแรก
14.30
โรงเรียนสมานคุณวิทยาทาน
Official
ฟุตซอล - พิการทางหู
พิการทางหู   สาย 2  คู่ที่ 18
ส.ชลบุรี  vs  ส.สุรินทร์
 รอบแรก
16.00
โรงเรียนสมานคุณวิทยาทาน
Official
ฟุตซอล - พิการทางหู
รวม ฟุตซอล  5 รายการ  
 
ยกน้ำหนัก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ รุ่นไม่เกิน 97 กก. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยกน้ำหนัก - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ รุ่นไม่เกิน 97 กก. บุคคลชาย
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ รุ่นไม่เกิน 107 กก. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยกน้ำหนัก - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ รุ่นไม่เกิน 107 กก. บุคคลชาย
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ รุ่นเกิน 107กก. ขึ้นไป บุคคลชาย 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยกน้ำหนัก - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ รุ่นเกิน 107กก. ขึ้นไป บุคคลชาย
รวม ยกน้ำหนัก  3 รายการ  
 
ยิงธนู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Recurve บุคคลชาย set Point ST 70 เมตร 
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยิงธนู - Recurve บุคคลชาย set Point ST 70 เมตร
Recurve บุคคลชาย set Point ST 70 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยิงธนู - Recurve บุคคลชาย set Point ST 70 เมตร
Compound Round Open บุคคลชาย 50 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยิงธนู - Compound Round Open บุคคลชาย 50 เมตร
Compound Round Open บุคคลชาย 50 เมตร 
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ยิงธนู - Compound Round Open บุคคลชาย 50 เมตร
รวม ยิงธนู  4 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
R5 ปืนยาวอัดลม ท่านอน ผสม 60 นัด 10 ม. SH2 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - R5 ปืนยาวอัดลม ท่านอน ผสม 60 นัด 10 ม. SH2
R7 ปืนยาว 3 ท่า (3x40) SH1 ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - R7 ปืนยาว  3 ท่า (3x40) SH1 ชาย
R8 ปืนยาว 3 ท่า .22 SH1 หญิง 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
09:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - R8 ปืนยาว  3 ท่า .22   SH1 หญิง
R5 ปืนยาวอัดลม ท่านอน ทีมผสม 60 นัด 10 ม. SH2 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - R5 ปืนยาวอัดลม ท่านอน ทีมผสม 60 นัด 10 ม. SH2
FTP 10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1 
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTP  10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1
FTP 10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1 
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTP  10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1
FTP 10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1 
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTP  10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1
FTP 10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1 
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTP  10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1
FTP 10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1 
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTP  10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1
FTP 10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1 
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTP  10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1
FTP 10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1 
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTP  10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1
FTP 10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1 
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTP  10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1
FTP 10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1 
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTP  10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1
FTP 10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1 
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTP  10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1
FTP 10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1 
 รอบสอง
10:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTP  10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1
FTP 10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1 
 รอบสอง
10:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTP  10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1
FTP 10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1 
 รอบสอง
10:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTP  10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1
FTP 10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1 
 รอบสอง
10:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTP  10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1
FTP 10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1 
 รอบสอง
10:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTP  10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1
FTP 10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1 
 รอบสอง
10:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTP  10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1
FTP 10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1 
 รอบสาม
10:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTP  10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1
FTP 10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTP  10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1
FTP 10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1 
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามกีฬายิงปืน ราชนาวีสงขลา
Official
ยิงปืน - FTP  10 ม. ปืนสั้นเป้าล้มลุก ผสม SH1
รวม ยิงปืน  23 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พิการทางแขนขาและโปลิโอ ทีมชาย นั่ง   คู่ที่ 9
ส.ยโสธร  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงยิมสนามกีฬาเมืองหลักภาคใต้ (พรุค้างคาว) กกท.ภาค 4
Official
วอลเลย์บอล - พิการทางแขนขาและโปลิโอ ทีมชาย นั่ง
พิการทางแขนขาและโปลิโอ ทีมชาย นั่ง   คู่ที่ 10
ส.ชัยภูมิ  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
โรงยิมสนามกีฬาเมืองหลักภาคใต้ (พรุค้างคาว) กกท.ภาค 4
Official
วอลเลย์บอล - พิการทางแขนขาและโปลิโอ ทีมชาย นั่ง
พิการทางหู ทีมหญิง ยืน   คู่ที่ 11
ส.มุกดาหาร  vs  ส.อุดรธานี
 รอบแรก
11:00
โรงยิมสนามกีฬาเมืองหลักภาคใต้ (พรุค้างคาว) กกท.ภาค 4
Official
วอลเลย์บอล - พิการทางหู ทีมหญิง  ยืน
พิการทางหู ทีมชาย ยืน   คู่ที่ 12
ส.อุดรธานี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:30
โรงยิมสนามกีฬาเมืองหลักภาคใต้ (พรุค้างคาว) กกท.ภาค 4
Official
วอลเลย์บอล - พิการทางหู ทีมชาย ยืน
พิการทางหู ทีมชาย ยืน   คู่ที่ 13
ส.นครราชสีมา  vs  ส.พิษณุโลก
 รอบแรก
15:00
โรงยิมสนามกีฬาเมืองหลักภาคใต้ (พรุค้างคาว) กกท.ภาค 4
Official
วอลเลย์บอล - พิการทางหู ทีมชาย ยืน
พิการทางแขนขาและโปลิโอ ทีมชาย ยืน   คู่ที่ 14
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ยโสธร
 รอบแรก
16:00
โรงยิมสนามกีฬาเมืองหลักภาคใต้ (พรุค้างคาว) กกท.ภาค 4
Official
วอลเลย์บอล - พิการทางแขนขาและโปลิโอ ทีมชาย ยืน
พิการทางแขนขาและโปลิโอ ทีมชาย ยืน   คู่ที่ 15
ส.ชัยภูมิ  vs  ส.ชลบุรี
 รอบแรก
17:00
โรงยิมสนามกีฬาเมืองหลักภาคใต้ (พรุค้างคาว) กกท.ภาค 4
Official
วอลเลย์บอล - พิการทางแขนขาและโปลิโอ ทีมชาย ยืน
พิการทางหู ทีมหญิง ยืน   คู่ที่ 16
ส.มุกดาหาร  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
18:00
โรงยิมสนามกีฬาเมืองหลักภาคใต้ (พรุค้างคาว) กกท.ภาค 4
Official
วอลเลย์บอล - พิการทางหู ทีมหญิง  ยืน
รวม วอลเลย์บอล  8 รายการ  
 
ว่ายน้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟรีสไตล์ 400 ม. ชาย S6 (กาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 400 ม. ชาย S6 (กาย)
ฟรีสไตล์ 400 ม. ชาย S7 (กาย) 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 400 ม. ชาย S7 (กาย)
ฟรีสไตล์ 400 ม. ชาย S8 (กาย) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 400 ม. ชาย S8 (กาย)
ฟรีสไตล์ 400 ม. ชาย S9 (กาย) 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 400 ม. ชาย S9 (กาย)
ฟรีสไตล์ 400 ม. ชาย S11 (ตา) 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 400 ม. ชาย S11 (ตา)
ฟรีสไตล์ 400 ม. ชาย S14 (ปํญญา) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 400 ม. ชาย S14 (ปํญญา)
ฟรีสไตล์ 400 ม. ชาย S15 (หู) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 400 ม. ชาย S15 (หู)
รวม ว่ายน้ำ  7 รายการ  
 
วีลแชร์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทวีลแชร์ บุคคลชาย 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาจิระนคร
Official
วีลแชร์เทนนิส - ประเภทวีลแชร์ บุคคลชาย
ประเภทวีลแชร์ บุคคลหญิง 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาจิระนคร
Official
วีลแชร์เทนนิส - ประเภทวีลแชร์ บุคคลหญิง
ประเภทวีลแชร์ หญิงคู่ 
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.นนทบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 3
11:45
สนามกีฬาจิระนคร
Official
วีลแชร์เทนนิส - ประเภทวีลแชร์ หญิงคู่
ประเภทวีลแชร์ หญิงคู่ 
ส.นนทบุรี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬาจิระนคร
Official
รวม วีลแชร์เทนนิส  4 รายการ  
 
วีลแชร์บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมชาย 3คน    คู่ที่ 16
ส.พิษณุโลก  vs  ส.เชียงใหม่
 พบกันหมด
09:00
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์บาสเกตบอล - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมชาย 3คน
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมหญิง 3คน    คู่ที่ 17
ส.เชียงใหม่  vs  ส.พิษณุโลก
 พบกันหมด
09:30
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์บาสเกตบอล - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมหญิง 3คน
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมชาย 3คน    คู่ที่ 18
ส.ลพบุรี  vs  ส.เพชรบูรณ์
 พบกันหมด
10:00
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์บาสเกตบอล - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมชาย 3คน
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมหญิง 3คน    คู่ที่ 19
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.เพชรบูรณ์
 พบกันหมด
10:30
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์บาสเกตบอล - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมหญิง 3คน
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมชาย 3คน    คู่ที่ 20
ส.สมุทรสาคร  vs  ส.ชลบุรี
 พบกันหมด
11:00
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์บาสเกตบอล - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมชาย 3คน
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมหญิง 5คน   คู่ที่ 21
ส.พิษณุโลก  vs  ส.เชียงใหม่
 พบกันหมด
11:30
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์บาสเกตบอล - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมหญิง 5คน
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมชาย 5คน    คู่ที่ 22
ส.เชียงใหม่  vs  ส.สมุทรสาคร
 พบกันหมด
12:30
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์บาสเกตบอล - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมชาย 5คน
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมชาย 5คน    คู่ที่ 23
ส.เพชรบูรณ์  vs  ส.ชลบุรี
 พบกันหมด
14:45
โรงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์บาสเกตบอล - พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ ทีมชาย 5คน
รวม วีลแชร์บาสเกตบอล  8 รายการ  
 
วีลแชร์ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เอเป้ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.ชลบุรี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class A บุคคลชาย
เอเป้ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 2
ส.นนทบุรี  vs  ส.สงขลา
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class A บุคคลชาย
เอเป้ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 3
ส.กรุงเทพมหานคร 2  vs  ส.ชลบุรี
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class A บุคคลชาย
เอเป้ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 4
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.นนทบุรี
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class A บุคคลชาย
เอเป้ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 5
ส.กรุงเทพมหานคร 2  vs  ส.สงขลา
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class A บุคคลชาย
เอเป้ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 6
ส.ชลบุรี  vs  ส.นนทบุรี
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class A บุคคลชาย
เอเป้ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 7
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.กรุงเทพมหานคร 2
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class A บุคคลชาย
เอเป้ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 8
ส.สงขลา  vs  ส.ชลบุรี
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class A บุคคลชาย
เอเป้ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 9
ส.นนทบุรี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร 2
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class A บุคคลชาย
เอเป้ Class A บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 10
ส.สงขลา  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class A บุคคลชาย
เอเป้ Class A บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.บุรีรัมย์  vs  ส.ชลบุรี
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class A บุคคลชาย
เอเป้ Class A บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 2
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ปทุมธานี
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class A บุคคลชาย
เอเป้ Class A บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 3
ส.สงขลา  vs  ส.บุรีรัมย์
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class A บุคคลชาย
เอเป้ Class A บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 4
ส.ชลบุรี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class A บุคคลชาย
เอเป้ Class A บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 5
ส.สงขลา  vs  ส.ปทุมธานี
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class A บุคคลชาย
เอเป้ Class A บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 6
ส.บุรีรัมย์  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class A บุคคลชาย
เอเป้ Class A บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 7
ส.ชลบุรี  vs  ส.สงขลา
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class A บุคคลชาย
เอเป้ Class A บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 8
ส.ปทุมธานี  vs  ส.บุรีรัมย์
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class A บุคคลชาย
เอเป้ Class A บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 9
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.สงขลา
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class A บุคคลชาย
เอเป้ Class A บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 10
ส.ปทุมธานี  vs  ส.ชลบุรี
 พบกันหมด
09:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class A บุคคลชาย
เอเป้ Class B บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 1
ส.นนทบุรี  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class B บุคคลชาย
เอเป้ Class B บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 2
ส.นครพนม  vs  ส.นครศรีธรรมราช
 พบกันหมด
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class B บุคคลชาย
เอเป้ Class B บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 3
ส.ชลบุรี  vs  ส.นนทบุรี
 พบกันหมด
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class B บุคคลชาย
เอเป้ Class B บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 4
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.นครพนม
 พบกันหมด
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class B บุคคลชาย
เอเป้ Class B บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 5
ส.ชลบุรี  vs  ส.นครศรีธรรมราช
 พบกันหมด
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class B บุคคลชาย
เอเป้ Class B บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 6
ส.นนทบุรี  vs  ส.นครพนม
 พบกันหมด
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class B บุคคลชาย
เอเป้ Class B บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 7
ส.กรุงเทพมหานคร  vs  ส.ชลบุรี
 พบกันหมด
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class B บุคคลชาย
เอเป้ Class B บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 8
ส.นครศรีธรรมราช  vs  ส.นนทบุรี
 พบกันหมด
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class B บุคคลชาย
เอเป้ Class B บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 9
ส.นครพนม  vs  ส.ชลบุรี
 พบกันหมด
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class B บุคคลชาย
เอเป้ Class B บุคคลชาย   สาย 1  คู่ที่ 10
ส.นครศรีธรรมราช  vs  ส.กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class B บุคคลชาย
เอเป้ Class B บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 1
ส.สงขลา  vs  ส.ตรัง
 พบกันหมด
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class B บุคคลชาย
เอเป้ Class B บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 2
ส.ปทุมธานี  vs  ส.นครศรีธรรมราช
 พบกันหมด
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class B บุคคลชาย
เอเป้ Class B บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 3
ส.นนทบุรี  vs  ส.สงขลา
 พบกันหมด
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class B บุคคลชาย
เอเป้ Class B บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 4
ส.ตรัง  vs  ส.ปทุมธานี
 พบกันหมด
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class B บุคคลชาย
เอเป้ Class B บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 5
ส.นนทบุรี  vs  ส.นครศรีธรรมราช
 พบกันหมด
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class B บุคคลชาย
เอเป้ Class B บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 6
ส.สงขลา  vs  ส.ปทุมธานี
 พบกันหมด
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class B บุคคลชาย
เอเป้ Class B บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 7
ส.ตรัง  vs  ส.นนทบุรี
 พบกันหมด
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class B บุคคลชาย
เอเป้ Class B บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 8
ส.นครศรีธรรมราช  vs  ส.สงขลา
 พบกันหมด
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class B บุคคลชาย
เอเป้ Class B บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 9
ส.ปทุมธานี  vs  ส.นนทบุรี
 พบกันหมด
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
Official
วีลแชร์ฟันดาบ - เอเป้ Class B บุคคลชาย
เอเป้ Class B บุคคลชาย   สาย 2  คู่ที่ 10
ส.นครศรีธรรมราช  vs  ส.ตรัง
 พบกันหมด
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติฯ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์