|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH2
ส.เชียงราย
vs
ส.ยะลา
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH2
ส.นนทบุรี
vs
ส.สุราษฎร์ธานี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว
ส.แม่ฮ่องสอน
vs
ส.นนทบุรี
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
09:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
กลุ่มคนแคระ หญิงเดี่ยว SS6
ส.อุบลราชธานี
vs
ส.ชลบุรี
|
รอบแรก
|
09:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
กลุ่มคนแคระ หญิงเดี่ยว SS6
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.ชลบุรี
|
รอบแรก
|
09:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
หญิงเดี่ยว SU5
ส.สมุทรปราการ
vs
ส.ปทุมธานี
|
พบกันหมด
|
09:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว
ส.ปทุมธานี
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:30 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว
ส.นนทบุรี
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
09:30 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว
ส.สตูล
vs
ส.เชียงใหม่
|
รอบแรก
|
09:30 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
วีลแชร์ หญิงเดี่ยว WH1
ส.ยะลา
vs
ส.ชลบุรี
|
รอบแรก
|
09:30 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
วีลแชร์ หญิงเดี่ยว WH1
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.กรุงเทพมหานคร 2
|
รอบแรก
|
09:30 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว
ส.นนทบุรี
vs
ส.เชียงราย
|
รอบรองชนะเลิศ
|
09:30 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางหู คู่ผสม
ส.นครราชสีมา
vs
ส.แพร่
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1
ส.ปทุมธานี
vs
ส.ยะลา
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1
ส.นนทบุรี
vs
ส.พระนครศรีอยุธยา
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว
ส.สมุทรปราการ
vs
ส.ชลบุรี
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
ชายคู่ SU5
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.ชลบุรี
|
พบกันหมด
|
10:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางหู คู่ผสม
ส.สงขลา
vs
ส.นครนายก
|
รอบรองชนะเลิศ
|
10:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.ปทุมธานี
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:30 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1
ส.ยะลา
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:30 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว
ส.ชลบุรี
vs
ส.นครศรีธรรมราช
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:30 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว
ส.สระบุรี
vs
ส.นนทบุรี
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:30 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางหู หญิงคู่
ส.แพร่
vs
ส.นครราชสีมา
|
รอบรองชนะเลิศ
|
11:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางหู หญิงคู่
ส.สงขลา
vs
ส.นครศรีธรรมราช
|
รอบรองชนะเลิศ
|
11:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางหู ชายคู่
ส.สุพรรณบุรี
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
รอบรองชนะเลิศ
|
11:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางหู ชายคู่
ส.สงขลา
vs
ส.นครปฐม
|
รอบรองชนะเลิศ
|
11:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.ปทุมธานี
|
รอบแรก
|
11:30 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine
ส.ชลบุรี
vs
ส.ตรัง
|
รอบแรก
|
11:30 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
ชายคู่ SU5
ส.สตูล
vs
ส.นนทบุรี
|
รอบแรก
|
11:30 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางหู บุคคลชาย
ส.สงขลา
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
รอบรองชนะเลิศ
|
12:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางหู บุคคลชาย
ส.สุพรรณบุรี
vs
ส.สุพรรณบุรี 2
|
รอบรองชนะเลิศ
|
12:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
ส.เชียงราย
vs
ส.ชุมพร
|
รอบรองชนะเลิศ
|
12:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
ส.ระยอง
vs
ส.เพชรบุรี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
12:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
คู่ผสม WH1/WH2
ส.ยะลา
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
12:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
คู่ผสม WH1/WH2
ส.ชลบุรี
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
12:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางหู บุคคลหญิง
ส.นครราชสีมา
vs
ส.แพร่
|
รอบรองชนะเลิศ
|
12:30 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.ชลบุรี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
12:30 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางหู บุคคลหญิง
ส.นครราชสีมา 2
vs
ส.ระยอง
|
รอบรองชนะเลิศ
|
12:30 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว
ส.แม่ฮ่องสอน
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
รอบรองชนะเลิศ
|
12:30 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
คู่ผสม WH1/WH2
ส.กรุงเทพมหานคร 2
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
รอบแรก
|
13:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว
ส.ชุมพร
vs
ส.แพร่
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.อุบลราชธานี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว
ส.สมุทรสงคราม
vs
ส.ชลบุรี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว
ส.สมุทรสงคราม 2
vs
ส.นนทบุรี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:00 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2
ส.สุราษฎร์ธานี
vs
ส.ยะลา
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:30 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2
ส.ชลบุรี
vs
ส.ปทุมธานี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:30 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
คู่ผสม SL3-SU5
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.นนทบุรี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:30 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
คู่ผสม SL3-SU5
ส.สตูล
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
รอบรองชนะเลิศ
|
13:30 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1
ส.ปทุมธานี
vs
ส.นนทบุรี
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:30 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1
ส.ปทุมธานี
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:30 |
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
รวม แบดมินตัน 50 รายการ |