บอคเซีย
 

ตารางการแข่งขันประจำวันที่ 20 กรกฎาคม 2560

บอคเซีย
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย A
 รอบแรก
08:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย A
 รอบแรก
08:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย B
 รอบแรก
08:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย B
 รอบแรก
08:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภทคู่ BC3 ไม่แยกชาย-หญิง 
 พบกันหมด
09:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภทคู่ BC3 ไม่แยกชาย-หญิง 
 พบกันหมด
09:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภทคู่ BC4 ไม่แยกชาย-หญิง 
 พบกันหมด
09:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภทคู่ BC4 ไม่แยกชาย-หญิง 
 พบกันหมด
09:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย A
 รอบแรก
10:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย A
 รอบแรก
10:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย B
 รอบแรก
10:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย B
 รอบแรก
10:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภทคู่ BC3 ไม่แยกชาย-หญิง 
 พบกันหมด
11:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภทคู่ BC3 ไม่แยกชาย-หญิง 
 พบกันหมด
11:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภทคู่ BC4 ไม่แยกชาย-หญิง 
 พบกันหมด
11:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภทคู่ BC4 ไม่แยกชาย-หญิง 
 พบกันหมด
11:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย A
 รอบแรก
12:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย A
 รอบแรก
12:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย B
 รอบแรก
12:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย B
 รอบแรก
12:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภทคู่ BC3 ไม่แยกชาย-หญิง 
 พบกันหมด
13:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภทคู่ BC3 ไม่แยกชาย-หญิง 
 พบกันหมด
13:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภทคู่ BC4 ไม่แยกชาย-หญิง 
 พบกันหมด
13:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภทคู่ BC4 ไม่แยกชาย-หญิง 
 พบกันหมด
13:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย A
 รอบแรก
14:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ประเภททีม BC1 และ BC2 ไม่แยกชาย-หญิง   สาย A
 รอบแรก
14:30
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
รวม บอคเซีย  26 รายการ