|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
ระหว่าง |
สนาม |
Compound Open ระยะ 18 เมตร บุคคลชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:00 |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
Compound Open ระยะ 18 เมตร บุคคลหญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
|
13:00 |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE ST 18 ม. บุคคลชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:00 |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:00 |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลหญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
|
13:00 |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE ST 18 ม. บุคคลหญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
|
13:00 |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:00 |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE ST 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:00 |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
Compound Round Open ระยะ 18 เมตร บุคคลชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:00 |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point
|
รอบแรก
|
14:00 |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point
|
รอบแรก
|
14:00 |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point
|
รอบแรก
|
14:00 |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point
|
รอบสอง
|
14:00 |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point
|
รอบสอง
|
14:00 |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point
|
รอบสอง
|
14:00 |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point
|
รอบสอง
|
14:00 |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:00 |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:00 |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE W2 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point
|
รอบชิงที่ 3
|
14:00 |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
Compound Round Open ระยะ 18 เมตร บุคคลชาย
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:00 |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE ST 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:00 |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE ST 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point
|
รอบรองชนะเลิศ
|
14:00 |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการแขน-ขา ไขสันหลัง และโปลิโอ RECURVE ST 18 ม. บุคคลชาย 5 Set Point
|
รอบชิงที่ 3
|
14:00 |
|
สนามซอฟท์บอล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
รวม ยิงธนู 23 รายการ |