|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
ระหว่าง |
สนาม |
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย A
|
รอบแรก
|
08:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
|
รอบแรก
|
08:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
|
รอบแรก
|
08:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
|
รอบแรก
|
08:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย E
|
รอบแรก
|
09:10 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย F
|
รอบแรก
|
09:10 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย G
|
รอบแรก
|
09:10 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย H
|
รอบแรก
|
09:10 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย H
|
รอบแรก
|
09:50 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย A
|
รอบแรก
|
09:50 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
|
รอบแรก
|
09:50 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
|
รอบแรก
|
09:50 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
|
รอบแรก
|
10:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
|
รอบแรก
|
10:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
|
รอบแรก
|
10:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย A
|
รอบแรก
|
10:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย A
|
รอบแรก
|
11:10 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
|
รอบแรก
|
11:10 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
|
รอบแรก
|
11:10 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
|
รอบแรก
|
11:10 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
|
รอบแรก
|
11:50 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
|
รอบแรก
|
11:50 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
|
รอบแรก
|
11:50 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย A
|
รอบแรก
|
11:50 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
|
รอบแรก
|
12:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
|
รอบแรก
|
12:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
|
รอบแรก
|
12:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
|
รอบแรก
|
12:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
|
รอบแรก
|
13:10 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
|
รอบแรก
|
13:10 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย A
|
รอบแรก
|
13:10 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
|
รอบแรก
|
13:10 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
|
รอบแรก
|
13:50 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
|
รอบแรก
|
13:50 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย E
|
รอบแรก
|
13:50 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย F
|
รอบแรก
|
13:50 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย G
|
รอบแรก
|
14:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย H
|
รอบแรก
|
14:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC2 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย H
|
รอบแรก
|
14:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย A
|
รอบแรก
|
14:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
|
รอบแรก
|
15:50 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
|
รอบแรก
|
15:50 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
|
รอบแรก
|
15:50 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
|
รอบแรก
|
15:50 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC4 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
|
รอบแรก
|
16:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย A
|
รอบแรก
|
16:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย A
|
รอบแรก
|
16:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
|
รอบแรก
|
16:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
|
รอบแรก
|
17:10 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
|
รอบแรก
|
17:10 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
|
รอบแรก
|
17:10 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
|
รอบแรก
|
17:10 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC1 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
|
รอบแรก
|
17:50 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย A
|
รอบแรก
|
17:50 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
|
รอบแรก
|
17:50 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย B
|
รอบแรก
|
17:50 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
|
รอบแรก
|
18:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย C
|
รอบแรก
|
18:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
|
รอบแรก
|
18:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ประเภทบุคคล BC3 ไม่แยกชาย-หญิง
สาย D
|
รอบแรก
|
18:30 |
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
รวม บอคเซีย 60 รายการ |