|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
ระหว่าง |
สนาม |
ขว้างจักร หญิง พิการทางสมอง F36
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
08:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ทุ่มน้ำหนัก ชาย พิการตา กลุ่ม 2 F12 (B2)
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
08:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ขว้างจักร หญิง พิการทางสมอง F37
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
|
08:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พุ่งแหลน หญิง พิการตา กลุ่ม 2 F12 (B2)
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
08:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พุ่งแหลน หญิง วีลแชร์ F55
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
08:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ขว้างจักร ชาย วีลแชร์ F57
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
08:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พุ่งแหลน หญิง พิการตา กลุ่ม 3 F13 (B3)
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
08:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
4x100 ม. หญิง พิการทางปัญญา T20
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
09:20 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
4x100 ม. ชาย พิการทางปัญญา T20
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
09:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
4x100 ม. หญิง กลุ่มพิการทางหู
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
09:40 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พุ่งแหลน หญิง พิการแขน ขา F43
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10.30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ทุ่มน้ำหนัก หญิง วีลแชร์ F55
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พุ่งแหลน หญิง พิการแขน ขา F44
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พุ่งแหลน หญิง พิการทางปัญญา F20
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ทุ่มน้ำหนัก ชาย พิการทางสมอง F38
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ขว้างจักร ชาย พิการทางปัญญา F20
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ทุ่มน้ำหนัก ชาย วีลแชร์ F55
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พุ่งแหลน หญิง วีลแชร์ F56
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
400 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม3 T13 (B3)
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
400 ม. หญิง พิการทางปัญญา T20
Heat 1
|
รอบคัดเลือก
|
10:40 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
400 ม. หญิง พิการทางปัญญา T20
Heat 2
|
รอบคัดเลือก
|
10:40 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
400 ม. ชาย พิการทางปัญญา T20
Heat 1
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:50 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
400 ม. หญิง กลุ่ม พิการทางหู
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
11:00 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
400 ม. ชาย กลุ่มพิการทางหู
Heat 1
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
11:10 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
400 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม 2 T12 (B2)
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
11:20 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
400 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม 1 T11 (B1)
Heat 2
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
11:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ขว้างจักร ชาย พิการทางหู
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
11:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ขว้างจักร หญิง พิการทางปัญญา T20
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
11:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
กระโดดไกล หญิง พิการตา กลุ่ม 2 F12 (B2)
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
11:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พุ่งแหลน หญิง พิการทางสมอง F36
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
11:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พุ่งแหลน หญิง พิการทางสมอง F37
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
|
11:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
กระโดดไกล หญิง พิการตา กลุ่ม 1 F11 (B1)
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ขว้างจักร หญิง พิการทางหู
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ทุ่มน้ำหนัก ชาย พิการทางหู
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พุ่งแหลน ชาย พิการทางปัญญา F20
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:50 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
4x100 ม. ชาย กลุ่มพิการทางหู
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:59 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
4x100 ม. ชาย พิการทางสมอง T35 - T38
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:05 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
4x100 ม. หญิง พิการทางสมอง T35 - T38
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
|
14:12 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
4x100 ม. ชาย พิการทางตา T11-T12-T13
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:15 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
1,500 ม. หญิง กลุ่มพิการทางหู
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:20 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
1,500 ม. ชาย กลุ่มพิการหู
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พุ่งแหลน ชาย พิการแขน ขา F42
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พุ่งแหลน ชาย พิการแขน ขา F43
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ขว้างจักร หญิง พิการทางสมอง F38
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:30 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ทุ่มน้ำหนัก ชาย พิการทางปัญญา F20
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:40 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พุ่งแหลน ชาย พิการทางสมอง F36
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:50 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พุ่งแหลน ชาย พิการทางสมอง F37
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:50 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พุ่งแหลน ชาย พิการทางสมอง F35
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
|
14:50 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ขว้างจักร หญิง วีลแชร์ F57
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:00 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
1,500 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม3 T13 (B3)
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
|
15:00 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
1,500 ม. ชาย วีลแชร์ T45-T46
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:20 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
400 ม. หญิง พิการทางปัญญา T20
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:45 |
|
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
รวม กรีฑา 52 รายการ |