|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
ระหว่าง |
สนาม |
พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
09:00 |
ส.ชลบุรี
vs
ส.นนทบุรี
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
09:00 |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.เชียงราย
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
09:00 |
ส.ปทุมธานี
vs
ส.สมุทรปราการ
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางขา (SL3) ชายเดี่ยว
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
09:00 |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.ชลบุรี
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1
สาย A
|
รอบแรก
|
09:00 |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.ปทุมธานี
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1
สาย B
|
รอบแรก
|
09:00 |
ส.ขอนแก่น
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1
สาย C
|
รอบแรก
|
09:30 |
ส.ชลบุรี
vs
ส.ยะลา
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
หญิงเดี่ยว SU5
|
พบกันหมด
|
09:30 |
ส.ปทุมธานี
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว
|
รอบแรก
|
09:30 |
ส.สตูล
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว
|
รอบแรก
|
09:30 |
ส.เชียงใหม่
vs
ส.สงขลา
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางขา (SL4) หญิงเดี่ยว
|
รอบแรก
|
09:30 |
ส.อุดรธานี
vs
ส.อุดรธานี 2
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางหู ชายคู่
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:00 |
ส.สุพรรณบุรี
vs
ส.นครราชสีมา
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางหู บุคคลหญิง
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:00 |
ส.สงขลา
vs
ส.นครราชสีมา
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1
สาย D
|
รอบแรก
|
10:00 |
ส.สุราษฎร์ธานี
vs
ส.สงขลา
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว
สาย B
|
รอบแรก
|
10:00 |
ส.สมุทรสงคราม
vs
ส.สงขลา
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางหู บุคคลหญิง
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:00 |
ส.แพร่
vs
ส.ระยอง
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH2
สาย B
|
รอบแรก
|
10:30 |
ส.สุราษฎร์ธานี
vs
ส.ขอนแก่น
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางหู บุคคลหญิง
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
10:30 |
ส.นครนายก
vs
ส.นครราชสีมา
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH2
สาย B
|
รอบแรก
|
10:30 |
ส.ยะลา
vs
ส.ขอนแก่น
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ชายคู่ SU5
|
พบกันหมด
|
10:30 |
ส.ชลบุรี
vs
ส.นนทบุรี
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางหู บุคคลหญิง
|
รอบแรก
|
10:30 |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.ระยอง
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางหู ชายคู่
|
รอบแรก
|
10:30 |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.นครศรีธรรมราช
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางหู ชายคู่
|
รอบแรก
|
11:00 |
ส.นครราชสีมา
vs
ส.นครปฐม
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine
|
รอบแรก
|
11:00 |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.ตรัง
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine
|
รอบแรก
|
11:00 |
ส.ชลบุรี
vs
ส.สมุทรสงคราม
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางหู ชายคู่
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
11:00 |
ส.ลพบุรี
vs
ส.สงขลา
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
วีลแชร์ หญิงเดี่ยว WH1
|
รอบแรก
|
11:00 |
ส.ยะลา
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
วีลแชร์ หญิงเดี่ยว WH1
|
รอบแรก
|
11:00 |
ส.ชลบุรี
vs
ส.กรุงเทพมหานคร 2
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางหู หญิงคู่
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
11:30 |
ส.แพร่
vs
ส.นครศรีธรรมราช
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางหู หญิงคู่
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
11:30 |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.นครราชสีมา
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2
สาย A
|
รอบแรก
|
11:30 |
ส.สุราษฎร์ธานี
vs
ส.ชลบุรี
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2
สาย B
|
รอบแรก
|
11:30 |
ส.ปทุมธานี
vs
ส.นนทบุรี
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางหู หญิงคู่
|
รอบแรก
|
11:30 |
ส.แพร่
vs
ส.สงขลา
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางหู หญิงคู่
|
รอบแรก
|
11:30 |
ส.นครราชสีมา
vs
ส.นครศรีธรรมราช
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว
สาย B
|
รอบแรก
|
12:00 |
ส.สงขลา
vs
ส.สระบุรี
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว
สาย C
|
รอบแรก
|
12:00 |
ส.นครศรีธรรมราช
vs
ส.เชียงใหม่
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2
สาย B
|
รอบแรก
|
12:00 |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.ยะลา
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine
|
รอบแรก
|
12:00 |
ส.ตรัง
vs
ส.สมุทรสงคราม
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine
|
รอบแรก
|
12:00 |
ส.ปทุมธานี
vs
ส.ชลบุรี
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
วีลแชร์ หญิงคู่ WH1/WH2
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
12:00 |
ส.ชลบุรี
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว
สาย C
|
รอบแรก
|
12:30 |
ส.อำนาจเจริญ
vs
ส.นนทบุรี
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว
|
รอบแรก
|
12:30 |
ส.เชียงใหม่
vs
ส.นนทบุรี
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว
|
รอบแรก
|
12:30 |
ส.สงขลา
vs
ส.สตูล
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
คู่ผสม SL3-SU5
สาย B
|
รอบแรก
|
12:30 |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.ชลบุรี
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
คู่ผสม WH1/WH2
|
รอบแรก
|
12:30 |
ส.สุราษฎร์ธานี
vs
ส.ยะลา
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
กลุ่มคนแคระ คู่ผสม SS6
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
12:30 |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.อุบลราชธานี
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ชายคู่ SU5
|
พบกันหมด
|
13:00 |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.สตูล
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว
สาย A
|
รอบแรก
|
13:00 |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.สมุทรสงคราม
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางขา (SL4) ชายเดี่ยว
สาย B
|
รอบแรก
|
13:00 |
ส.สมุทรสงคราม
vs
ส.สระแก้ว
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางหู คู่ผสม
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
13:00 |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.สงขลา
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH2
สาย A
|
รอบแรก
|
13:00 |
ส.เชียงราย
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางหู คู่ผสม
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
13:30 |
ส.นครราชสีมา
vs
ส.ขอนแก่น
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
วีลแชร์ ชายคู่ WH1/WH2
สาย B
|
รอบแรก
|
13:30 |
ส.ปทุมธานี
vs
ส.ยะลา
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
คู่ผสม SL3-SU5
สาย A
|
รอบแรก
|
13:30 |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.สงขลา
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางหู คู่ผสม
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
13:30 |
ส.นครนายก
vs
ส.แพร่
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine
|
รอบแรก
|
14:00 |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.ชลบุรี
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
ชายคู่ความพิการทางขา SL3/SL4 Combine
|
รอบแรก
|
14:00 |
ส.ปทุมธานี
vs
ส.สมุทรสงคราม
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
วีลแชร์ หญิงเดี่ยว WH2
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:00 |
ส.สุราษฎร์ธานี
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางหู คู่ผสม
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
14:00 |
ส.แพร่
vs
ส.สงขลา
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
วีลแชร์ ชายเดี่ยว WH1
สาย D
|
รอบแรก
|
14:00 |
ส.ยะลา
vs
ส.นนทบุรี
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว
สาย B
|
รอบแรก
|
14:00 |
ส.แม่ฮ่องสอน
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว
สาย C
|
รอบแรก
|
14:30 |
ส.ชลบุรี
vs
ส.อุดรธานี
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว
สาย C
|
รอบแรก
|
14:30 |
ส.นนทบุรี
vs
ส.อุบลราชธานี
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว
สาย A
|
รอบแรก
|
14:30 |
ส.สตูล
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางแขน (SU 5) ชายเดี่ยว
สาย B
|
รอบแรก
|
14:30 |
ส.สตูล
vs
ส.อุบลราชธานี
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
15:00 |
ส.ชุมพร
vs
ส.เชียงใหม่
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
15:00 |
ส.เชียงราย
vs
ส.แพร่
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
15:00 |
ส.อุบลราชธานี
vs
ส.ขอนแก่น
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางขา (SL4) หญิงเดี่ยว
|
รอบแรก
|
15:00 |
ส.อุดรธานี
vs
ส.กรุงเทพมหานคร
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางหู บุคคลชาย
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
15:30 |
ส.สงขลา
vs
ส.แพร่
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางหู บุคคลชาย
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
15:30 |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.กรุงเทพมหานคร 2
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางหู บุคคลชาย
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
15:30 |
ส.สงขลา
vs
ส.สุพรรณบุรี
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางหู บุคคลชาย
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
15:30 |
ส.นครปฐม
vs
ส.สุพรรณบุรี
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางขา (SL3) หญิงเดี่ยว
|
รอบแรก
|
16:00 |
ส.นนทบุรี
vs
ส.สงขลา
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
กลุ่มคนแคระ ชายเดี่ยว SS6
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
16:00 |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.อุบลราชธานี
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางปัญญา ชายเดี่ยว
|
รอบแรก
|
16:00 |
ส.กรุงเทพมหานคร
vs
ส.แพร่
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
16:30 |
ส.ชุมพร
vs
ส.แพร่
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
16:30 |
ส.เชียงใหม่
vs
ส.เพชรบุรี
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
16:30 |
ส.แพร่
vs
ส.ระยอง
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
พิการทางปัญญา หญิงเดี่ยว
|
รอบก่อนรองชนะเลิศ
|
16:30 |
ส.เชียงราย
vs
ส.ภูเก็ต
|
อาคารกีฬาและนันทนาการ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
รวม แบดมินตัน 80 รายการ |