กรีฑา |
รายการ |
เวลา |
สนาม |
Start
List |
Result |
Status |
Print |
กระโดดไกล ชาย ตา F12(B2)
รอบชิงชนะเลิศ
|
08.00 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
ทุ่มน้ำหนัก หญิง พิการทางสมอง F38
รอบชิงชนะเลิศ
|
08.00 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
ขว้างจักร ชาย พิการทางสมอง F38
รอบชิงชนะเลิศ
|
08.10 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พุ่งแหลน ชาย พิการทางตา กลุ่ม 1 F11 (B1)
รอบชิงชนะเลิศ
|
08.20 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พุ่งแหลน หญิง พิการตา กลุ่ม 1 F11 (B1)
รอบชิงชนะเลิศ
|
09.40 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พุ่งแหลน ชาย พิการทางสมอง F38
รอบชิงชนะเลิศ
|
09.40 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
ขว้างจักร หญิง พิการตา กลุ่ม 3 F13 (B3)
รอบชิงชนะเลิศ
|
10.00 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
ขว้างจักร ชาย พิการทางตา F13 (B3)
รอบชิงชนะเลิศ
|
10.00 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
ทุ่มน้ำหนัก หญิง พิการแขน ขา F42
รอบชิงชนะเลิศ
|
10.00 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
ทุ่มน้ำหนัก หญิง พิการแขน ขา F43
รอบชิงชนะเลิศ
|
10.00 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
200 ม. ชาย วีลแชร์ T53
รอบชิงชนะเลิศ
|
10.20 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
200 ม. ชาย พิการแขน ขา T42/43
รอบชิงชนะเลิศ
|
10.50 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
200 ม. ชาย พิการแขน ขา T44
รอบชิงชนะเลิศ
|
11.10 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
ทุ่มน้ำหนัก หญิง พิการแขน ขา F44
รอบชิงชนะเลิศ
|
11.10 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
ขว้างจักร ชาย กลุ่ม 2 F12 (B2)
รอบชิงชนะเลิศ
|
11.10 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พุ่งแหลน หญิง พิการทางสมอง F38
รอบชิงชนะเลิศ
|
11.10 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
ทุ่มน้ำหนัก ชาย วีลแชร์ F56
รอบชิงชนะเลิศ
|
11.10 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
ขว้างจักร ชาย พิการทางสมอง F36
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:00 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
ขว้างจักร ชาย พิการทางสมอง F37
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:00 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พุ่งแหลน ชาย พิการแขน ขา F44
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:00 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
พุ่งแหลน ชาย พิการแขน ขา F45-46
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:00 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
ทุ่มน้ำหนัก หญิง พิการทางสมอง F36
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:30 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
กระโดดไกล ชาย พิการทางตา กลุ่ม1 T11 (B1)
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:30 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
200 ม. ชาย พิการแขน ขา T45/46/47
รอบชิงชนะเลิศ
Heat 1
|
13:35 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
200 ม. หญิง พิการแขน ขา T45/46/47
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:40 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
ขว้างจักร ชาย พิการทางตา กลุ่ม1 T11 (B1)
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:40 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
200 ม. หญิง พิการทางปัญญา T20
รอบชิงชนะเลิศ
|
13:40 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
200 ม. ชาย พิการทางปัญญา T20
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:05 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
200 ม. หญิง กลุ่ม พิการทางหู
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:10 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
200 ม. ชาย กลุ่มพิการทางหู
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:15 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
เขย่งก้าวกระโดด ชาย พิการทางหู
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:15 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
กระโดดสูง หญิ งพิการทางหู
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:15 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
200 ม. หญิง พิการทางตา กลุ่ม3 T13 (B3)
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:20 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
200 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม3 T13 (B3)
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:25 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
200 ม. หญิง พิการทางตา กลุ่ม 2 T12 (B2)
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:30 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
200 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม 2 T12 (B2)
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:35 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
200 ม. หญิง พิการทางตา กลุ่ม 1 T11 (B1)
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:40 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
200 ม. ชาย พิการทางตา กลุ่ม 1 T11 (B1)
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:45 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
4x400ม. หญิง พิการทางปัญญา T20
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:05 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
4x400ม. ชาย พิการทางปัญญา T20
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:20 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
4x400 ม. หญิง กลุ่มพิการทางหู
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:30 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
4x400 ม. ชาย กลุ่มพิการทางหู
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:40 |
สนามกีฬา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ |
|
|
Official
|
|
กรีฑา ชิง
42 เหรียญทอง |